Help Cập nhật tin hot nhất về dital coingenaration , Em nó vẫn sống và ta vân có tiền

Đã verify , tiền đã chuyển qua AB >"< chờ rút thôi

Sao em ko verify dc nhỉ , nhấn cái nó kêu éo gửi được sms , thế là xong ko change dc sdt :D

bạn chỉ lại mình cách nhập điện thoại đi. mình nhập 8416591012XX mà nó không gửi code. (Your phone hasn't been verified yet). bạn nào biết chỉ mình với.

Hôm nay đã cho veri phone rồi, thấy gì chưa. Mình đã kêu đừng bán acc mà một số người không nghe.

Mình chỉ muốn tốt cho anh em mmo. không muốn để cái thằng newbie kia trục lợi

Dear dat,

You have received a payment to your account U206 ( dat):

Date: 5/22/2013 10:24 PM
Batch: 1449
From Account: U0025703 (Digital Generation)
Amount: $10.65
Memo: Payout to Liberty Reserve made by user_id 658 (85)

Thank you.

Mình dùng cả 3 mạng Viettel, Vina và Mobi. Nhưng 2 mạng Vina và Viettel very không thấy gì hết. Các bạn nên dùng số Mobi để very. Vì Mobi mình làm cái được ngay ^^

Gõ 84 + số đt đằng sau ( ví dụ 12223964676)

rồi ấn Enter

lập tức sẽ có tin nhắn

Gửi lại code cho bọn nó

và kéo xuống dưới trang ... save lại.

Thế thôi. Chúc mọi người thành công.

Mình dùng cả 3 mạng Viettel, Vina và Mobi. Nhưng 2 mạng Vina và Viettel very không thấy gì hết. Các bạn nên dùng số Mobi để very. Vì Mobi mình làm cái được ngay ^^

rồi ấn Enter

lập tức sẽ có tin nhắn

Gửi lại code cho bọn nó

mình dùng vina cũng very dc......

rồi ấn Enter

lập tức sẽ có tin nhắn

Gửi lại code cho bọn nó

mình xài mobi 84939479xxx dc ko cậu

mình dùng vina cũng very dc......

ừ , tại số vina của mình là 094xxxx very không đc

số Viettel của mình là 01653xxx very cũng k đc

Chơi cái mobi 01222xxx cái đc luôn :D

- - - Updated - - -

đùng rùi đó rùi lưu lại bấm send code

thử xem đc k cậu

không đc thay số khác , lo gì :-"

beeline 099 veri trong tích tắc nhé! ghi là 8499xxxxxxx

2013-05-16 06:34:06 You:
Hi, this is Thursday and my balance haven't changed into Available Balance. Please inform me asap when you approve my account.

One thing I want to say is Vietnam has dynamic IP so IP of this member can change to other member, risk of being seen as cheater is high. And since your last maintenance, many member think you 're not paying anymore and left. But we don't.I know some of my friends have purchased threads and waiting to get the profit from it. Waiting and Hoping is everything I can do now.

Many thanks!
2013-05-16 10:27:30 Admin:
We appreciate your interest in DG and we have no interest to ban members from Vietnam, there are other issue non related to dynamic IP change that has caused us to limit quotas for Vietnam. By the way, your account has been approved.

Regards,
Larry

Digital Generation Support Dept.

Hỏi: Ê, hôm này là thứ 3 rồi sao tao vẫn chưa có AB? Khi nào có thì hú liền cho tao gọi hội vào rút mày.

1 lời muốn nói nữa dành cho mày là VN có IP động (ko biết mày có biết k :s) cho nên vàng thau lẫn lộn, trắng đen không phân minh, t
rong thế giới MMO , người ta sống bằng tàn nhẫn, bằng lừa lọc; tính cách dịu dàng và lòng biết tự trọng, sự trong sáng của những thành viên như tao như là một thanh âm trong trẻo chen vào giữa một bản đàn mà nhạc luật đều hỗn loạn xô bồ :ssss tuy nhiên cũng đã có không ít anh em đã phải đội nón ra về dừng cuộc chơi vì tụi mi không có mắt, ý lộn trời không có mắt :sss đã nhầm tụi tao với những thằng cha chít-tơ nào đó :sss

Kể từ khi nhà mày sửa, website đếu rút được, một số anh em nhà tao đều nghĩ rằng nhà mày đã cạn tàu ráo máng với anh em rồi. Nhưng mà một số khác (như tao) thì còn dai lắm. Tao có quen với mấy đại gia có có mua vài ba cái thớt của nhà mày và cũng đang đợi có xôi có thịt đây. Thôi kệ, dù sao chờ đợi cũng là một thú vui tao nhã :sss

Cảm ơn cái *beep* nhá :ssss

--------------------

Giả lời: Thằng kia. Cám ơn vì tuần nào mày cũng gữi vài ba cái tíckê để chat vs tụi tao nhá, hóa ra cũng là thằng có quan tâm nhỉ :s tụi tao đếu có hứng thú ban VN nhà mày làm gì cho mệt thân, mà cũng đếu phải vì VN có IP động mà tụi bay ko dc phát thớt "vì người nghèo" nữa, cái đó chuyện khác hôm nào qua nhà tao kế cho :sss

/// ặc nhà mày dc approve rồi đó, có ý kiến gì nữa k :sss

Đại ca Larry

beeline 099 veri trong tích tắc nhé! ghi là 8499xxxxxxx

2013-05-16 06:34:06 You:
Hi, this is Thursday and my balance haven't changed into Available Balance. Please inform me asap when you approve my account.

One thing I want to say is Vietnam has dynamic IP so IP of this member can change to other member, risk of being seen as cheater is high. And since your last maintenance, many member think you 're not paying anymore and left. But we don't.I know some of my friends have purchased threads and waiting to get the profit from it. Waiting and Hoping is everything I can do now.

Many thanks!
2013-05-16 10:27:30 Admin:
We appreciate your interest in DG and we have no interest to ban members from Vietnam, there are other issue non related to dynamic IP change that has caused us to limit quotas for Vietnam. By the way, your account has been approved.

Regards,
Larry

Digital Generation Support Dept.

Hỏi: Ê, hôm này là thứ 3 rồi sao tao vẫn chưa có AB? Khi nào có thì hú liền cho tao gọi hội vào rút mày.

1 lời muốn nói nữa dành cho mày là VN có IP động (ko biết mày có biết k :s) cho nên vàng thau lẫn lộn, trắng đen không phân minh, t
rong thế giới MMO , người ta sống bằng tàn nhẫn, bằng lừa lọc; tính cách dịu dàng và lòng biết tự trọng, sự trong sáng của những thành viên như tao như là một thanh âm trong trẻo chen vào giữa một bản đàn mà nhạc luật đều hỗn loạn xô bồ :ssss tuy nhiên cũng đã có không ít anh em đã phải đội nón ra về dừng cuộc chơi vì tụi mi không có mắt, ý lộn trời không có mắt :sss đã nhầm tụi tao với những thằng cha chít-tơ nào đó :sss

Kể từ khi nhà mày sửa, website đếu rút được, một số anh em nhà tao đều nghĩ rằng nhà mày đã cạn tàu ráo máng với anh em rồi. Nhưng mà một số khác (như tao) thì còn dai lắm. Tao có quen với mấy đại gia có có mua vài ba cái thớt của nhà mày và cũng đang đợi có xôi có thịt đây. Thôi kệ, dù sao chờ đợi cũng là một thú vui tao nhã :sss

Cảm ơn cái *beep* nhá :ssss

--------------------

Giả lời: Thằng kia. Cám ơn vì tuần nào mày cũng gữi vài ba cái tíckê để chat vs tụi tao nhá, hóa ra cũng là thằng có quan tâm nhỉ :s tụi tao đếu có hứng thú ban VN nhà mày làm gì cho mệt thân, mà cũng đếu phải vì VN có IP động mà tụi bay ko dc phát thớt "vì người nghèo" nữa, cái đó chuyện khác hôm nào qua nhà tao kế cho :sss

/// ặc nhà mày dc approve rồi đó, có ý kiến gì nữa k :sss

Đại ca Larry

Thêm mắm thêm muối reply hay thật :binhsua75:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week