Matrix Cập nhật tin mới nhất Zeek open sơm nhất 1week

Status
Not open for further replies.
lót muốn mòn dep rùi......zeek sống lại đi nào.ước gì giống trong warcraft mua cho zeek cái hồi sinh.
như VLTK die về thành dưỡng sức rồi lại ra ấy mà

bác quynhonpro chắc là người con niềm tin nhất, chắc có thông tin gì chăng :binhsua22:

như VLTK die về thành dưỡng sức rồi lại ra ấy mà
vậy là zeek k có mua thổ địa phù biến về nên mới die.tội vl.

:)) . mau ra lẹ chứ ko rớt hạng . đi chiến mà ko có phù thì chết là phải

:)) . mau ra lẹ chứ ko rớt hạng . đi chiến mà ko có phù thì chết là phải
đã ra chiến trường thì chỉ có kèm nga mi mới bảo toàn được tính mạng chứ phù hk được đâu C. Vụ trước Zeek cũng nhờ nga mi mà qua đó (lưu ý : nga mi = $)
cho yahoo có chuyện hỏi xoa đi nỗi đau đã đầu tư vào zeek 1k5 vip đi bạn

C 1k5 --->> t SV cắt ruột + nối gan kéo hơn 5k đây --->> lúc đầu nghe tin định bảo lưu, nhưng do call được qua Us thấy ổn nên yên tâm (vì bên Us có bạn cũng chơi này nhưng nó chơi sạch)

Last edited by a moderator:
đã ra chiến trường thì chỉ có kèm nga mi mới bảo toàn được tính mạng chứ phù hk được đâu C. Vụ trước Zeek cũng nhờ nga mi mà qua đó (lưu ý : nga mi = $)
tại nga mi tháng này nó mất chinh.nên mất sức k đi dc.đúng là hoạ vô đơn chí.

dù gì giờ zeek cũng đang như thế rồi các bác có tin hay ko chuyện cũng như thế Cứ để Time trả lời Chứ có gì đâu ném gạch ném đá chém gió cũng đc chẳng ai biết đc tin 9 xác 100% đâu chuyện gì cũng có thể sảy ra mà

dù gì giờ zeek cũng đang như thế rồi các bác có tin hay ko chuyện cũng như thế Cứ để Time trả lời Chứ có gì đâu ném gạch ném đá chém gió cũng đc chẳng ai biết đc tin 9 xác 100% đâu chuyện gì cũng có thể sảy ra mà
chém cho nó hot....để em nó ra đi k 1 lời quan tâm em ấy tủi lắm.

chúng ta muốn nó sống . nó phải sống. mấy thằng kiện zeek chắc chết sớm vì quá nhiều zeekler nguyền rủa nó

ghi âm cuọc gọi cho tớ với các mem nghe lại xem nầu:binhsua24:
lúc nào gọi chã được mà cần ji phải ghi âm C . Quá trình Zeek trở lại ntn nè 7p
[video=youtube;kruYq172L7o]http://www.youtube.com/watch?v=kruYq172L7o[/video]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member