Matrix Cập nhật tin mới nhất Zeek open sơm nhất 1week

Status
Not open for further replies.
Officer Close The Remainder of the week

Ai dịch câu trên đi, nó được dán ở trụ sở zeek, dịch cho chuẩn nha

Nhỏ tới lớn jo mới dính dzụ này. Cs của mình mà nằm trong tay ngta:binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Khi nó sống và đem lại lợi nhuận hằng ngày cho bạn thì tung hô đủ thứ

Khi nó bên bờ vực thì bạn đạp 1 phát cho nó rớt xuống luôn

Nếu như ngoài đời thì ko nên kết bạn với 1 người có ý nghĩ ntn ? Chỉ đơn giản vì có ngày bạn sẽ bị loại người như thế đạp bạn ngã ( hoặc nói đơn giản là phản bội - có thể vì tiền chẳng hạn ) :m131:
Bác đừng nói như thế.Tui đây chỉ chơi free thui chứ ko đầu tư vào các thể loại này.Còn tui thấy bác bi ảo tưởng thì phải.Tui chỉ phân tích giựa vào sự thật và số liu thui.Vậy chứ tui hỏi bác nếu zeek sống bác rùt tiền hay bác để tiên típ trong đó khi mà sec đả công bố tài chính của zeek rùi.Ng ta nói mơ mộng khi dựa vào nhửng cơ sở tốt đẹp.Còn khi nó đả xuất hiện đìu gì đó thì hãy nhìn vào thực tế chứ đừng ảo tưởng
P/s đồng tiền ko thể hiện hoàn toàn cách sống của con ng` chỉ có nhửng ng nhìn vào đìu đó mà nhận xét thì đó là 1 ng` thiển cận bác nhé

mừng quá như vậy là còn đường sống rồi

- - - Updated - - -

bác cập nhật tin sớm nha cho anh em đỡ lo

trên tinh thần thì zeek ra đi khi nó trở lại thì cung tốt ko trở lại cũng chả sao

lâu lắm rồi mới có người cho gieo lại niềm tin nơi zeek Thank chủ thơt đợi tuần sau thế nào.Nếu chém gió thì :binhsua51:

cái này hình như trang thằng sec nó công bố trang web để refund tiền mà .

Còn zeek có thấy hi vọng sống nào đâu mà các bạn nói là tin mừng thế ????

Mình cũng mong zeek sống lại
p/s thớt ở quy nhơn đường nào :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week