Ask Cáp quang 195k

seniorMMO

Junior
Reactions
23
MR
0.001
Em chào các bác!
Các bác cho em hỏi gói cap quang viettel 12Mb giá 195k làm offer tốt không ạ!
Em đang dùng gói 275k của VNPT mà chán quá.
Em ở Sóc Sơn, Hà Nội - đối diện sân bay nội bài.
Em cảm ơn!

Em chào các bác!
Em cảm ơn!
Gói eco+ viettel 25M 330k xài phê :v

Như nhau cả thôi cậu,
VNPT băng thông cam kết (và cả thực tế) cao hơn Viettel (chỗ mình hiện tại thấy vậy)
Trong nước thì ngang nhau, trong thực tế tùy mỗi vùng miền, tỉnh (thành) mà tốc độ và dịch vụ có thể khác nhau nên phải dùng thử mới biết được.

Chốt: Thớt cứ chuột bạch thử các dịch vụ đi mới chắc chắn đc :D

hiện giờ đứt cáp mà nên hầu như mạng nào cũng chậm, đợi sửa xong rồi xem thế nào, nếu vẫn chậm thì đổi sau, mình cũng đang xài gói 275k vnpt nè :D

FPT dùng trong nước ngon vãi, fake ip sang nước ngoài thì vừa làm off vừa thọt tay xuống dưới vẫn còn đợi load. Nản toàn tập, ko biet khi nào sửa xong

Tớ đang xài nè. Tốc độ mạng thì làm offer thoải mái. Nhưng từ lúc ký tới lúc nó về bắt mạng chắc cũng dài cổ .:confused: ( Tớ 1 tháng rưỡi nó mới bắt cho )

cáp quang mà rẻ thế , mình dùng fpt gói gì ko biết mà tháng nộp 350- 450k gì đó ( mình ko nộp nên ko biết) , down thì ~1m :confused:

Em chào các bác!
Em cảm ơn!
Mình đang dùng gói cáp quang Viettel 12M làm off tương đối ổn định
Mình cũng dùng gói cáp quang VNPT 14M ( dùng ban ngày ở công ty) nhưng có lẽ nhiều người dùng nên chưa đánh giá được chính xác gói này ( hơi chậm hơn Viettel tí)
Đây chỉ là thông tin tham khảo, tùy bạn quyết định, nhưng chắc chắn gói cáp quang Viettel 12M sẽ tốt hơn cáp đồng VNPT 275K

Mình cũng đang sử dụng gói này nói chung cũng dc, download mediafire cũng 1.2-1.3MB, mấy host có acc pre thì 1.5MB. Nhưng mà xem youtube thì chán lắm

Gói eco+ viettel 25M 330k xài phê :v
good phòng mình 3 mống đang xài gói này rất good ! mấy hôm nay đứt cáp thì hơi ẹ thôi
còn bt down phim sướng lắm
mình từng xài fpt, vnpt 275k vừa chuyển sang vt quang 335k xài rất oke
thớt thử đi:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week