Ask Cáp quang 195k

VNPT - FPT đứt cáp quanh năm. Cước thì chả thấy giảm. Bắt đầu nản rồi. Hết hợp đồng tớ sẽ chia tay với tụi nó.

trước mình dùng viettel 12mbs thời nó còn 385k ấy. mượt mà phê lòi. giờ đi chỗ khác cáp viettel chưa có lắp vnpt 385k xài như s***. khuyên bạn đổi viettel đi

Hiện tại mình thấy vs sinh viên thì cáp quang vt là có thủ tục, giá, tốc độ tốt nhất rùi.
Đặc biệt là gói cáp quang vt 25 mb, vs sinh viên chỉ cần cọc 6 tháng nếu ko có kt3, hộ khẩu tp. hủy ngang hình như ko thiệt hại nhiều lắm.
Còn cáp quang của fpt, vnpt đối vs sinh viên thủ tục khá phức tạp, hủy ngang hợp đồng bị phạt khá nặng. Đặc biệt fpt hình như phải bồi thường mỗi tháng hợp đồng là 5tr hay sao ấy
:D

Mình hiện tại xài gói cap quang vnpt 12mb hàng tháng nạp tới 536k(đó là nó còn trong thời gian khuyên mãi) mà thấy dùng cũng được. Mình làm offer thường treo socks ssh để đấy nhiều khi bị rớt mạng tầm 3 đến 5s làm dàn socks ssh bị kẹt hết quá trời( 1 ngày 1 lần ). Bực cái đó chứ còn mạng thì ok. Cho mình hỏi anh em gói cap quang 25mb của viettel có hay bị rớt mạng vài giây không vậy.

Mình hiện tại xài gói cap quang vnpt 12mb hàng tháng nạp tới 536k(đó là nó còn trong thời gian khuyên mãi) mà thấy dùng cũng được. Mình làm offer thường treo socks ssh để đấy nhiều khi bị rớt mạng tầm 3 đến 5s làm dàn socks ssh bị kẹt hết quá trời( 1 ngày 1 lần ). Bực cái đó chứ còn mạng thì ok. Cho mình hỏi anh em gói cap quang 25mb của viettel có hay bị rớt mạng vài giây không vậy.
rớt vài s là do cái port mạng của bạn bị lỏng lẻo hay lỗi phần cứng rùi, xưa mình có xài bị y chang bạn, đổi wa port khác rùi check bằng cái lệnh j mình quên rùi xem nó nhận tín hiệu liên tuc ko là đúng nhất.

Em chào các bác!
Các bác cho em hỏi gói cap quang viettel 12Mb giá 195k làm offer tốt không ạ!
Em đang dùng gói 275k của VNPT mà chán quá.
Em ở Sóc Sơn, Hà Nội - đối diện sân bay nội bài.
Em cảm ơn!
Mạng đang trục trặc thôi . Mình cũng ở ss , cũng dùng VNPT 275 giống bạn. Trước giờ làm vẫn ok, giờ chậm do đứt cap thôi

Gói này dùng ok bạn ! Nhưng giai đoạn đứt cáp này cũng như 6 mb :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,151
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week