[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
cái panel này mới, hem phải cái hum qua gõ, cái này sáng nay mới bắt đầu gõ. Gõ từ lúc 4h30 đến 6hkem, hơn 1 h, dc hơn 700 code, nhớ chính xác là 730 hoặc hơn 1 tí. thế mà trong web, nó cập nhật dc từng này ><

:binhsua32:
mới check lại trong 5p. gõ dc 17 từ, timeout 1 còn 16, web vẫn nhận đủ 16 từ. nhưng mỗi id luôn tính 1 từ là sai, cái này ko hiểu nó luôn!!cách gõ tương tự.

cái panel này mới, hem phải cái hum qua gõ, cái này sáng nay mới bắt đầu gõ. Gõ từ lúc 4h30 đến 6hkem, hơn 1 h, dc hơn 700 code, nhớ chính xác là 730 hoặc hơn 1 tí. thế mà trong web, nó cập nhật dc từng này ><

:binhsua32:

bạn dùng soft nào vậy.Nếu XD mình nghĩ sẽ ăn gian code rất thấp.Còn xiao thì khỏi chế :D

bạn dùng soft nào vậy.Nếu XD mình nghĩ sẽ ăn gian code rất thấp.Còn xiao thì khỏi chế :D
xiao thì ko bit nó có đưa code về đúng ko tại ko làm dc soft xiao.Nhg có đìu soft xiao ko có s nên chả phân bit dc code đó là code sống hay code chết nửa

Ai nói chậm nhỉ.Sáng spee 20 nè nhé: .:m146:

sáng mai pác làm khoảng 30p hoặc 1h rùi úp cái hình lên nhé.:binhsua39:

OK tùy bác :))...VÀNG THẬT K SỢ LỬA :))

---------- Post added at 03:22 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

Thêm 1 bức ảnh nữa.Cho ae chiến mạnh nè.:D

đã fix soft chưa mà mọi người log nhiều ac vậy :l
chiều qua tui còn log 18 con mà sp có chưa dc 10 đó má :)), ban ngày nó load chậm kinh khủng, nó load thì load theo đợt, lúc thì timout túi bụi,lúc thì ngồi ngáp :D

chiều qua tui còn log 18 con mà sp có chưa dc 10 đó má :)), ban ngày nó load chậm kinh khủng, nó load thì load theo đợt, lúc thì timout túi bụi,lúc thì ngồi ngáp :D

thím log buổi tối thử xem,buổi sáng trang nào cũng như trang nào :l

thím log buổi tối thử xem,buổi sáng trang nào cũng như trang nào :l
cùng định tối nay làm típ. chứ ban ngày thèng này load rùa bò, muỗi ngáp lắm má:binhsua37:

cùng định tối nay làm típ. chứ ban ngày thèng này load rùa bò, muỗi ngáp lắm má:binhsua37:

cái này lấy acc ở trang nào vậy ....

tối qua log 3 acc gõ không kịp này @@, log 2 acc ra chơi 1 acc mà speed cũng đựoc 15 , thằng này đúng là dành cho chơi khuya =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week