[CAPCHATYPER ver. 1] update mọi tình hình mới nhất ở đây - Một đối thủ đáng sợ

Status
Not open for further replies.
Chuẩn rồi đó bạn, mình đang nghiên cứu thôi, đang chiến pix nữa mà
ùh,chiến pix thì ok rồi..Nhưng giờ đổ qua đây cũng đông nhé :D

---------- Post added at 05:41 AM ---------- Previous post was at 05:40 AM ----------

Cho mình 1 vé cày tiền mua Lap nào
Pm chữ ký nhé bác :D

pác nào cho mềnh hỏi, thèng này, pause nhiều có sao hem, cả timeout nhiều nữa, hix hix? lúc thì nó như rùa bò, ngồi ngáp hoài, lúc thì nó ra time out cả đống ><

pác nào cho mềnh hỏi, thèng này, pause nhiều có sao hem, cả timeout nhiều nữa, hix hix? lúc thì nó như rùa bò, ngồi ngáp hoài, lúc thì nó ra time out cả đống ><

ko sao đâu,nó chưa có rules ban luôn mà. timeout thì mình bị mất code thôi, tại trên web ko có lưu code timeout như pix.

ko sao đâu,nó chưa có rules ban luôn mà. timeout thì mình bị mất code thôi, tại trên web ko có lưu code timeout như pix.
trên wweb tui để ý những code nào timout nó hiện dontsee hoặc error yenly à, ở chỗ cho xem code gõ đó.

trên wweb tui để ý những code nào timout nó hiện dontsee hoặc error yenly à, ở chỗ cho xem code gõ đó.

cái đó là do soft xd lấy bản code của pix rồi fix lại nên vẫn để random submit timeout, chắc vẫn chưa code xong, hoặc lười sửa lại:binhsua44:
xài soft xioao thì cái nào ko gõ kịp là trên web ko có gì.

cái đó là do soft xd lấy bản code của pix rồi fix lại nên vẫn để random submit timeout, chắc vẫn chưa code xong, hoặc lười sửa lại:binhsua44:
xài soft xioao thì cái nào ko gõ kịp là trên web ko có gì.
thế hả? thanks yl nhìu!
mà thằng này tính code bad nhìu wa, gõ 1 id 90 code, nó tính sai 20 code lun, hix hix.
làm 2 buổi sáng mỗi buổi 1 h mà mới dc 700 code ><

Cái này t6 nó tự reset hay phải bấm request vậy mn?
Với lại nó sẽ rs về đâu, LR hay WMZ, vì đăng kí 2 ví mà, nhưng chỗ payment thì nó ko cho chọn gì cả

Với lại nó sẽ rs về đâu, LR hay WMZ, vì đăng kí 2 ví mà, nhưng chỗ payment thì nó ko cho chọn gì cả
tui cũng đang thắc mắc, ko bít có phải nhấn request hem:binhsua37:

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

tình hình hiện tại của thằng này ><:binhsua46:

---------- Post added at 11:05 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

tình hình hiện tại của thằng này ><:binhsua46:

Nãy mình bấm thử request payment nó cũng báo successed =)) chẳng hỉu có sao ko
Vì panel mới có 10 code trong đó à =))

ko cần request đâu, nó tự auto vào tk LR đã đăng kí với nó.
thằng admin mới nói vậy.

cái topic nằm ở đây mà không bày cách cho a e lập acc sao ta

các bạn vào #1 xem nhé :D.Đã cập nhật thêm

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

we are updating bank information details in capchatypers so new admins so new admins will be provided from next week.Need wmz and LR can pay in bank

Thông báo mới TP cho ae nè :D

các bạn vào #1 xem nhé :D.Đã cập nhật thêm

---------- Post added at 01:00 PM ---------- Previous post was at 12:45 PM ----------

we are updating bank information details in capchatypers so new admins so new admins will be provided from next week.Need wmz and LR can pay in bank

Thông báo mới TP cho ae nè :D

mình hỏi thằng admin là nó cần cả Z với LR hay chỉ cần 1 trong 2 mà nó hem trả lời. Vì hum trước mình cung cấp cho nó mỗi Z, ko cung cấp cho số LR :binhsua33:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week