[Captcha] Đã bị scam

haha bùn cười quá, 1$ mà cũng đi scam, chắc bé này tập tành scammer ;)). Dù sao cũng thanks bác thread 1 cái, góp vui cho anh em chém gió :m146:

P/s: dạo này rộ lên phong trào scam mini, scam 1-2$ à, không nhiều. Chắc tụi nó tính góp gió thành bão. :binhsua12: Scam theo phuong thức, pm Y!h, không quen hok biết "cậu ơi cho tớ mượn 1$ đi, mai tớ trả cho, đang thiếu tiền mua ...."

Vãi cả họ :m146:

Last edited by a moderator:
Mọi người đừng ném gạch nữa.
Cái cần lúc này là lời động viên để làm lại thôi..
Chúc bạn may mắn, và không bị scam nữa.

haha bạn ơi ko sao đâu 1WMZ thôi mà :p
Ngủ sớm tranh thủ chờ 1 ngày mới để bắt tay vào kiếm lại hơn 1$.
Đừng buồn rầu hay trách móc gì nữa 1WMZ 2 ổ bánh mì ốp la thôi mà hehe

Như mình đã post bên http://mmo4me.com/showthread.php?65482-co-2WMZ-co-nen-mua-1-group-PIX-be-be-khong
và sau đó đã bị người có nickname trong hình ảnh nỳ scam. Không hiểu họ scam 1WMZ để làm cái gì nữa. Giờ mới hiểu tại sao người nước ngoài gọi người việt nam là bọn khôn lỏi
View attachment 13136
Bác nghe người nước nào nói thế...Nước Lào hả
Toàn nói cứ như là quen biết với nhiều người nước ngoài lắm ấy nhỉ.1WMZ mà cũng bị scam.Thì đừng có chửi đứa scam.Tự chửi mình ấy
Cứ scam là lên vơ đũa cả nắm.Bác là người nước nào ? Campuchia hả,hay i-rắc...Thế bác có khôn lỏi không.Haizzz

Bác nghe người nước nào nói thế...Nước Lào hả
Toàn nói cứ như là quen biết với nhiều người nước ngoài lắm ấy nhỉ.1WMZ mà cũng bị scam.Thì đừng có chửi đứa scam.Tự chửi mình ấy
Cứ scam là lên vơ đũa cả nắm.Bác là người nước nào ? Campuchia hả,hay i-rắc...Thế bác có khôn lỏi không.Haizzz

ko tin thì cứ hỏi đơn giản mà thik thì kiểm chứng xem đúng ko đa phần là USA và UK nói bà giáo nước ngoài tui cũng nói thế

thôi :).chủ thớt bị scam trong khi làm vất vả mới có được 1 wmz,mà bị scam,nên tức là phải,bà con tranh cãi con bé scam đó nó cười thôi chứ được gì đâu :)

Tình hình là dạo này Scammer nở rộ nhỉ . Theo như quan sát thì bây giờ Chó nó mà đã đói thì ngay cả đến *** nó cũng ăn chứ đừng nói là 1wmz .

Haizza. Thà scam 1 lần vài ngàn $ cho nó máu, vang danh thiên hạ...
Có 1$ của dân cạp đêm cũng lấy... Thiệt là...
Nó ko biết cảnh khổ ngồi mòn đít gõ mỏi cả tay mờ cả mắt gần tiếng đồng hồ mới được 1$ hay sao mà nỡ scam....

ý tôi nói bọn scam VN mà tôi chat với nhiều người nước ngoài chúng bảo dân việt nam thế đấy
bạn chắc thích chơi với cho tây , tàu lắm sao ........(minh ghét mấy thèng Nhật , đài loan , hàn ...... chuyên bắt ép dân vietnam )
minh thì thà để người việt scam còn hơn để bọn tây nó scam ( đừng tưởng tây nó tốt ......... đến lúc mà nó làm thì ........ nhiu lắm đó )
cùng là dân việt mà ........

bác thích pmm mình cho mượn vài invi. đủ 3$ thanh toán theo ngày :D
1$ với new mmo công nhận to thật
do anh em làm lâu . có nhiều cách kiếm tiền từ mmo nên thấy 1WMZ chả là gì
PS : giờ nói về bán ID pix chắc chả ai bán
1 2 đến 3$ chả là gì với dân capt. trong khi được 3$ mất đi 1 acc bao invi
để cũng chả sao bán rùi đến lúc pix nó ... thế nào đó còn có cái lôi ra dùng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469