Captcha giờ nên gõ thằng nào ?

Gõ captcha chả được mấy đồng đâu. Lại còn pay chậm nữa

Đúng rồi đấy, mình cũng mới nghỉ gõ captcha xong.
Nhưng nếu gõ tiếp thì mình gõ Kolotibablo.

Gõ tá lã đi cái nào hợp thì chiến mạnh

Các bác cho em hỏi ké một câu: Gõ pix xem tiền chỗ nào vậy, vào stasic nó chỉ hiện số Pictures đã gõ chứ không thấy hiện $. Giờ nó tính theo Pri nên em cũng chả biết phải nhân chia thế nào

vào nick chủ mà xem . đó là bạn xem nick con rồi

Mình ko có pass chủ group :(

Vậy làm thuê à làm thuê thì tin tưởng trưởng nhóm đi :m070: . Còn solo mà không có pass chủ G thì :m098:

---------- Post added at 12:10 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

à có, nhưng mỗi lần muốn xem tiền phải hỏi, khá là mệt, mình muốn tự tính và xem tiền gõ được :-?

Không được pri nó chạy lung tung sao tính :m098:

kiểu này tiềm đường qua cái mới mà chơi :binhsua36:

Chơi mega đi, bên đóa lắm người chơi lắm ;))

Các bác ơi em nghe bảo nếu trong ID có trên 3k code hoặc 3$ thì Pix nó sẽ tính cho mình tất cả pri đều 1$/1000 capt

Phải ko ạ ?

Các bác ơi em nghe bảo nếu trong ID có trên 3k code hoặc 3$ thì Pix nó sẽ tính cho mình tất cả pri đều 1$/1000 capt

Phải ko ạ ?
ko bạn,id reg trước 14/2 thì mới có rate là 1000code=1$,còn id sau 14/2 thì sẽ rate theo pri(bạn xem ở phần hướng dẫn pix ở topic cạp,topic thứ 2 hay thứ 3 gì đó).còn bây giờ pix theo kiểu cho tạo id mới với rate là 0,5$ ko được gia nhập vào group,còn group nào của bạn có sẵn invite trong đó thì vẫn có thể tạo id trong gr đó và rate theo pri :).

bên box kia có người kêu chiến site của nước ngoài đóng phí hàng tháng kìa :binhsua49:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week