Ask Captcha Gõ ngày 5$ có thể được không

Status
Not open for further replies.

hnlx86

Senior
Reactions
168
MR
0.176
Chat with me via Skype
mình ngày gõ mười mấy tiếng dc co 4$ là cùng,
hnao rượu bia vào đánh dc có 100 codes la chịu ko nổi, dc có 0.1$ đi ngủ cho khoẻ

thienthuat001

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Có dự án nào gõ ngày trên 5$ k ạ mình gõ kolo ngày 8tiếng được hơn 1$ :confused:
Muốn kiếm được nhiều thì cần phải có speed tốt, có kinh nghiệm với các dự án và soft gõ cũng quan trọng ko kém bạn. Chỉ có cách là bạn kiên trì và chịu khó học hỏi. Lúc trước mới tập gõ mình cũng chả dc bao nhiu, nhưng mà giờ đỡ rồi

Dawn9999

Senior
Reactions
258
MR
0.000
Chat with me via Skype
NGÀY XUA MỚI VÔ GÕ CAP THẰNG EM GÕ LÂU RỒI NÓ NÓI, ANH MÀ LAM 1H KO DC 0.5$ THÌ ANH ĐƯG CỐ GẮNG LÀM GÌ CHO PHÍ SỨC

bạn cho mình hỏi tạo group pix lâu ko tạo chỉ cần add acc con của mình vào là đc à
Để tạo 1 group bạn cần có id chủ.
ID chủ phải có 3$ mới mở được group được khoảng 5 invite. Sau đó lấy invite add vào nick thành viên.
Nick chơi solo không vào nhóm thì 1000 catcha đầu tiên sẽ tính = 0,5$ còn các captcha từ 1000 trở đi sẽ tính 1k/ 1$
Bạn cứ gõ nick id chủ lên 3$ rồi tạo nhóm.
giờ Pix siết chặt invite nên tốt nhất bạn tạo vài nhóm mà xài. Chờ thêm invite của bọn Pix lâu lắm.

hiro

Junior
Reactions
132
MR
0.000
Bây giờ pix có thể đánh bang soft rồi, newbie phải đầu tư mua acc chủ nhiều id, còn ko có thì làm lúc đầu hơi bị mệt. Vào group thì bị bóc lột. Chưa kể mua acc còn có thể bị scam nữa.:confused:

Bây giờ pix có thể đánh bang soft rồi, newbie phải đầu tư mua acc chủ nhiều id, còn ko có thì làm lúc đầu hơi bị mệt. Vào group thì bị bóc lột. Chưa kể mua acc còn có thể bị scam nữa.:confused:
Tự lập nick chủ rồi thuê người chiến lên 3$ cho nhanh :v

dinhib2r

Junior
Reactions
83
MR
0.072
7h 1$ kolo thì ra ngoài làm part time chứ cái này nó liên quan đến gõ phím nhanh. Nếu làm đêm thì nhiều dự án 1$/h lắm, ban ngày thì thất thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week