Captcha nào cho newbie ?

wing

Banned
Reactions
517
MR
0.000
o la la có ai biết gõ trên 2 acc qlink mà không bị ban không ? tình hình dùng bubu bật 2-3 acc lát là bị ban không còn 1 em nữa

chính xác mình cũng bị baned 2 em mà ko biết lí do ::binhsua04:

À ! vấn đề bị ban này hình như mình biết thì phải.Nói ko đúng thì thôi nhé.Qlink nó bắt mình phải làm việc bằng phần mềm của nó.Nó ko cho bên thứ 3.Nên khi bạn dùng phần mềm để sử dụng nhiều nick thì nó sẽ biết.Khi nó biết thì nó tạm khóa.Bạn có sử dụng thì nó ban.Mình biết được điều này vì.Khi mình bị tạm khóa 10p mình đã đăng nhập vào trang chủ của nó.Nhập acc bị khóa vào thì nó báo.Tài khoản của mình đã sử dụng đến bên thứ 3.Và nó ko tha thứ cho bất kỳ trường hợp nào.Nếu bạn tiếp tục hành vi này bạn sẽ ko được thanh toán.Tài khoản được mở vào xxxxxxx.Đó,Mình nghỉ là do sử dụng phần mềm thứ 3.Hay dùng phần mềm chính chủ chắc ko bị khóa

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Mình nghĩ cậu chỉ phù hợp với gogetsome thui ! còn 1 acc đây cậu muốn chiến thì pm mình nhé !:binhsua139:

p/s : MÌNH GÕ BẰNG PHẦN MỀM !

Reactions
1,396
MR
0.000
À ! vấn đề bị ban này hình như mình biết thì phải.Nói ko đúng thì thôi nhé.Qlink nó bắt mình phải làm việc bằng phần mềm của nó.Nó ko cho bên thứ 3.Nên khi bạn dùng phần mềm để sử dụng nhiều nick thì nó sẽ biết.Khi nó biết thì nó tạm khóa.Bạn có sử dụng thì nó ban.Mình biết được điều này vì.Khi mình bị tạm khóa 10p mình đã đăng nhập vào trang chủ của nó.Nhập acc bị khóa vào thì nó báo.Tài khoản của mình đã sử dụng đến bên thứ 3.Và nó ko tha thứ cho bất kỳ trường hợp nào.Nếu bạn tiếp tục hành vi này bạn sẽ ko được thanh toán.Tài khoản được mở vào xxxxxxx.Đó,Mình nghỉ là do sử dụng phần mềm thứ 3.Hay dùng phần mềm chính chủ chắc ko bị khóa
bị khóa cung phải chịu gõ soft qlink chừng nào có ăn.mà banned 10p lát gõ tiep có gì dau, mình bị 10p chưa bi 4rever vi abuse

- - - Updated - - -

Mình thấy người ta chỉ bạn làm qlink.Có lẽ tầm nhìn của mình hạn hẹp hay sao chứ mình thấy cái đó ko dễ ăn đâu.Mình gõ cái đó 4acc bị ban hết 2-3 acc nè.Giờ mình thấy có pix là tạm được.Đang định chuyển nghề mà chưa biết chọn cái nào.Hôm trước cũng như bạn vào forum hỏi xem nên làm cái nào lương cao mà bị ném đá quá.
mình gõ mấy tháng nay có gì dau. rate có giảm . mang chap chon có bi banned abuse mà k 4rever.bỏ 1 thoi gian quay lai vẫn gõ qlink thôi .mega luc nhanh luc cham chán wa k mun gõ

bichsap

Junior
Reactions
75
MR
0.000
ban có tin là xài soft nó vẫn bị khóa như vậy không;)). Qlink hiện tại khóa do bị time gần out, mạng chập chờn, gõ cheat nhiều quá. Nếu gõ đàng hoàng thì cứ thẳng tay mà chiến ko khóa banned gì cả. Hiện tại thì qlink mình thấy ổn rate tạm ngang ngửa mega, load ngang ngửa kolo

ban có tin là xài soft nó vẫn bị khóa như vậy không;)). Qlink hiện tại khóa do bị time gần out, mạng chập chờn, gõ cheat nhiều quá. Nếu gõ đàng hoàng thì cứ thẳng tay mà chiến ko khóa banned gì cả. Hiện tại thì qlink mình thấy ổn rate tạm ngang ngửa mega, load ngang ngửa kolo
chuẩn luôn. pix phức tạp quá k có khả năng. qlink là lua chọn hop lý. k cheat là duoc

mmnol

Banned
Reactions
178
MR
0.238
Là typeit đó bạn.Cái typeit này là cái dự án cạp đầu tiên khi mình bắt đầu về cái nghiệt cạp đó.1000code/0.65$.Nó chỉ nằm ở cái giá 0.65$ chứ chả lên xuống gì.Dễ nhìn.Khó ban.Nói chung mình thấy nó thích hợp với newbie.Mà cái này làm trên web và soft.Nhưng khuyên bạn là nên làm trên web.Làm trên soft cũng được nhưng nó ăn gian khoản vài chục code đó.Thời gian hình như 45s lận.Cái này dù gà cũng gõ được.Giá tiền ổn định.Nói chung mình cảm thấy nó thích hợp với newbie.Chứ giờ mới làm mà cấm đầu vào qlink,mega,pix,...thì khó lắm.Mà khuyên bạn thêm 1 đều nữa.Cái typeit này ko phân biệt hoa thường.Nhưng bạn nên gõ hoa thường cho quen đi.Để sau này làm mấy cái kia cho dễ.Nếu chưa có quản lý dự án này thì pm mình giúp cho.Mình ko phải quản lý nhưng mình biết quản lý.

đăng ký cái nầy sao bác? cho cái hướng dẫn làm test thử, thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week