captcha291 dự án mới

Status
Not open for further replies.
Hix, cả gần 1 năm nay rùi, cứ théc méc ko biết đại ka này là đại ka nào :((
15$ mua 20 group của em nguyên về làm mà an toàn hơn :binhsua12:

captcha làm gì có chuyện bắt nộp tiền trước mới cho làm,100% cam
captcha thì làm bao nhiêu ăn bấy nhiêu, làm lâu dài, muốn họ gõ cho mình thì phải có dịch vụ tốt thanh toán đàng hoàng mới làm lâu dài được chứ captcha gì làm vài ba bữa rồi sụp à, có bán cam thì bán nhanh nhất ;))

Last edited by a moderator:
Kaspersky
Anti-Virus 2011
TRUY CẬP BỊ TỪ CHỐI
Địa chỉ liên kết (URL) được yêu cầu không thể truy cập

URL:

http://captcha291.servepics.com/

Bị chặn bởi chức năng Chống virus cho Web

Lý do: phần mềm độc hại

Chọn vào đây nếu bạn nghĩ rằng trang web này đã bị cấm không chính xác.
Thông báo tạo ra: 10:11:24 PM

Nộp 15$ rồi load gõ sướng lắm , tuyển ref đây :binhsua08:

Đặt địa vị các bác là khách hàng thì chỉ chọn những trang uy tín mà đặt, pix, kolo có ưu thế nhất

có ai thữ chưa vậy rate ngon quá

Nhìn cái tên mail là đã nản rồi, ít ra cũng phải kiếm cái gì nó phổ biến và thông dụng một chút chứ:binhsua12:

đang ngồi nghe nhạc nhận được mail này mọi người vào xac minh nhé:

mail của nó là [email protected] không biết thằng này có chiến được không mà bắt nọp 15$ trước hi

Hài thật:D Lên Google tìm cũng chẳng có thông tin:D....vào web thì bảo ko tồn tại???

Cam Quýt:(.....Đa Phần nếu mà là Dự án tồn tại thật nếu đó là Mail thằng Admin nó ko bao giờ đem Panel rao bán:| Dự án nào cũng thế nó toàn cho Đk ai lại làm Admin web mà đem ik bán panel thế :| ( Ảo =)) )

mấy bạn ngu thế , web bị chặn vì họ mở localhost ví dụ : mu.gate.vn vào phần dịch vụ nhé cũng bị chặn đó thôi

Bạn này nói chuyện sao dễ mất lòng quá. Bạn chê "mấy bạn ngu thế" vậy bạn khôn bao nhiêu? Lần sau bạn nên suy nghĩ kỹ trước khi phát ngôn nhé. :binhsua12:
mấy bạn ngu thế , web bị chặn vì họ mở localhost ví dụ : mu.gate.vn vào phần dịch vụ nhé cũng bị chặn đó thôi

Đệt! mất dạy vãi nồn :binhsua122::binhsua122::binhsua122::binhsua122:

ngu thì nói là ngu tính tôi thẳn thắn, họ bảo web bị chặn bởi kis thì tôi nói vậy thôi ,ko biết thì im đừng reply ,chứ đến web của vinagame với fpt cũng bị chặn đó thôi :binhsua01:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week