Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
Anh em cho hỏi là đăng kí nhiều acc mà cùng 1 số LR có được k? Và trang này có cho tuyển ref từ acc của mình k? Mình muốn đăng kí nhiều acc trên cùng 1 lr nhưng sợ nó banned nick lại khổ nên hỏi trước. MOng anh em giải đáp dùm để chiến thằng này nhanh :)

Anh em cho hỏi là đăng kí nhiều acc mà cùng 1 số LR có được k? Và trang này có cho tuyển ref từ acc của mình k? Mình muốn đăng kí nhiều acc trên cùng 1 lr nhưng sợ nó banned nick lại khổ nên hỏi trước. MOng anh em giải đáp dùm để chiến thằng này nhanh :)
1. Dk nhiều acc 1 số LR. ok!
2. Ko có tuyển ref gì đâu nhá bác

domain của thằng này từ năm 2008 , có lẽ nó kiếm đc nguồn cạp ngon nên thay thế pix chăng ? đúng là sự đời ko nói trước đc cái vấn đề gì cả , mong sao nó pay tốt từ b.giờ đến khi nào ta chết thì thôi :))
sống khi nào thằng pix cạnh tranh nâng giá lên 2$ thì quá ngon nhỉ...:binhsua06:

trang này load nhanh mà có phần mềm làm thì thằng pix chắc chẳng ai làm nữa đâu nhỉ..???

thank chủ thớt quá nhiều lun! intanst very good! :binhsua07: nó mà ổn định lâu dài thì pix chắc nguy quá!

Server was unable to process request. ---> 400, Invalid data The user profile not found
Sao em chưa pay được nhỉ :(

1 tin vui đầu năm cho ae cạp.
Captcha2cash đã comeback.
Rate là 1000 capt/$.
Ko giới hạn thời gian gõ.
Load rất nhanh và ổn định, gần như load suốt ngày.
Pay qua LR.
Minpay: 0.1$
Pay Instantly
Đặc biệt: Nó khuyến khích gõ 1 chữ.
Rất thích hợp với ae newbie.
Lì xì ae đầu năm.Hihi.
Chúc toàn thể ae MMOer kiếm thật nhiều tiền và nhớ giữ gìn sức khỏe. Sức khỏe là vàng ae ạ!
Đã update proof.
Mọi người chiến mạnh tay nhé! Đây coi như quà lì xì đầu năm của hamsterking.
Thân.

Proof:

UPDATE:

MÌNH VỪA CONTACT VỚI ADDMIN, THEO TÌNH HÌNH HIỆN GIỜ THÌ AE CHIẾN MẠNH CHO, CÀNG MẠNH CÀNG TỐT, HỐT DC BAO NHIÊU CỨ HỐT, CHỜ XEM NÓ CÓ MUỐN LÀM ĂN LÂU DÀI KO ĐÃ.

NẾU THẰNG NÀY TRỤ DC TỚI TUẦN SAU VỚI CƯỜNG ĐỘ NHƯ VẬY THÌ AE YÊN TÂM, NÓ SỐNG ÍT NHẤT CŨNG 1-2 THÁNG.

Khảo sát 1 chút:
Hiện tại, mình đang làm dự án của mấy anh Nga, 2$/1000 capt, điều kiện để vào làm là tốc độ gõ nhanh và chính xác (Nói thêm về cái này, nó yêu cầu rất gắt gao về khoản chính xác,chỉ dc sai 1/1000 capt) và 1 người giới thiệu. Capt dễ, ít chữ, ko giống như pixprofit, ko hạn chế thời gian gõ, load nhanh và nguyên ngày. Nói chung mọi thứ đều rất ngon.
NÊN GIỚI THIỆU HAY KO?

Tool gõ nhiều trình duyệt: (Gồm 4 tool, tha hồ lựa chọn cho thích hợp)

http://www.mediafire.com/?4ko3ri1obgt53tj
1. Cái tool này dùng ra sao chủ thớt ơi, hướng dẫn anh em dùng đi, mình k hiểu sài như thế nào cả.
2. Nên giới thiệu site ngon của NGA cho anh em captcha cùng hưởng lợi với chứ
3. Đăng kí nhiều acc trên cùng 1 mail có sao k nhỉ? hihi
Thanks chủ thớt nhiều :x

Sao em pay mấy lần mà cứ như vậy :(
Server was unable to process request. ---> 400, Invalid data The user profile not found

Sao em pay mấy lần mà cứ như vậy :(

pay 2 acc trên 1 ip có vấn đề à.......

nhưng k thể thay pix đc, rồi sẽ nhiều ng đăng ký, rồi nó sẽ sớm sập

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,465
173,638
Latest member
voisentam