Captcha2cash comeback!Cạnh tranh với Pix đây!

Status
Not open for further replies.
làm 2 ngày mà đc chừng này à ?? super?

52 ref, ngon đấy, nhưng 112.91$ này thì ref chỉ đóng góp vào khoảng 9-10$, vậy chắc bạn làm cho site này lâu rồi phải k?
Mình mới create account hồi hum qua _ _! Rồi gõ vài cái để test sau đó viết bài up lên cho mọi người biết lun đấy _ _! Chiến lâu đâu mà chiến! Nếu chiến lâu thì em có proof rồi còn gì _ _!
cái captcha2cash này mình để ý thấy đánh thường vẫn lên $ kô phân biệt chữ HOA
Uhm C2C ko cần phân biết hoa thường bạn à

Mún bỏ quả của thằng nào bạn!
Captcha2cash hày megatypers
Nếu là megatypers thì bạn bấm nút ESC. Còn Captcha2cash thì bấm đại hoặc enter lun cũng dc :|
Mình muốn bỏ qua của captcha2cash bạn ạ. Có vài chữ khó nhìn muốn bỏ qua mà không bik cách, còn gõ đại thì sợ sai nhiều nó ban.
Mình mở rồi để treo đó không bik có bị sao hok nhỉ, vì nhìu khi có việc khác nữa. Load nhanh, min pay nhỏ mà có điều là mỗi lần pay qua LR đều tốn tiền nên để gộp lại vài $ mới pay lần.

Mình muốn bỏ qua của captcha2cash bạn ạ. Có vài chữ khó nhìn muốn bỏ qua mà không bik cách, còn gõ đại thì sợ sai nhiều nó ban.
Mình mở rồi để treo đó không bik có bị sao hok nhỉ, vì nhìu khi có việc khác nữa. Load nhanh, min pay nhỏ mà có điều là mỗi lần pay qua LR đều tốn tiền nên để gộp lại vài $ mới pay lần.

Bạn đừng lo _ _! Nó ko có ban đâu _ _! Mình gõ sai hơn 20 cap liên tục mà còn chưa bị ban nữa là _ _!

Mình mới create account hồi hum qua _ _! Rồi gõ vài cái để test sau đó viết bài up lên cho mọi người biết lun đấy _ _! Chiến lâu đâu mà chiến! Nếu chiến lâu thì em có proof rồi còn gì _ _!
mới chiến + 52 ref + trung bình các ref chưa đến 1kcode = 112.91 $
Hơi vô lý nhỉ, hay mỗi ref đc 1$ =))

Site này mà nó tính chuẩn thì k biết sẽ tốn bao nhiêu tiền cho dân captcha VN nhỉ :)) Ăn gian cũng đúng thôi :p

Site này mà nó tính chuẩn thì k biết sẽ tốn bao nhiêu tiền cho dân captcha VN nhỉ :)) Ăn gian cũng đúng thôi :p
có tính chuẩn nó vẫn lãi chán :( chỉ có ae ta bị bóc lột thôi

vầy là sao đây các tình yêu.:d vừa test thử 1k code mà nó tính có 0.5$ vậy.:((

vầy là sao đây các tình yêu.:d vừa test thử 1k code mà nó tính có 0.5$ vậy.:((

Hình trên là phải gõ liền vào ô trống.
Hình dưới là hình chuẩn bị để gõ vào ô trống, tức là hình kế tiếp đó.

Captchap2cash ăn gian quá. Nếu gõ ở Megatypers, mời lấy invitation 241 nghen! Khuyến mãi viết thư từ tiếng Anh cho admin (khi cần) đó.

Last edited by a moderator:
mà trang này cứ log 1 acc nhiều lần gõ cho nhanh đc ko nhỉ

làm vô tư bạn à _ _!

Last edited by a moderator:
site này giờ còn làm đựoc nữa không các bác

Site này vẫn làm được nhưng phí công sức quá.
Qua MegaTypers.com gõ đi. Đăng ký lấy invitation 241, sau này có gì cần trao đổi với Admin bằng tiếng Anh thì Cutedevil giúp cho.
MegaTypers.com trả từ $0.85-$1.35. Giao diện nhìn dễ chịu và có vẻ đàng hoàng lắm.

site captcha2cash này ăn gian vãi liều,để test thử megatypers coi ra sao,chứ ông nội pix đang gặp sự cố,bõ phí time thì uổng wa'.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week