• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

CaptchaGuRu baned Grop

bread159

Newbie
Reactions
276
MR
0.000
admin Guru scam đó, chứ có soft thứ 2 nào đâu, hồi trước cũng có mấy team leader bị scam rồi :binhsua09:
cậu đọc lại đoạn chát đi sẽ thấy, nó bảo đóng serve của nó rồi, nhưng mình vẫn gửi code lên cho nó để bộ đếm tăng lên mà lấy tiền
thử hỏi có soft nào như thế đâu, dù là soft multi acc thì ko load code cũng ngồi nhìn thôi àh :binhsua06:

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
có scam hay ko bạn cũng biết , nếu bạn giám thề trên mạng sống của cha mẹ của gia đình của bạn là ko để 1 ai xài soft của bạn , thì mình sẽ làm theo đúng luật mà topic tuyển mem ngay từ đầu mình đã có nói.
Mình đã có nói, dù có soft cũng ko bao giờ public ra ngoài vì public guru sẽ nát, thì mãi mãi sẽ là như vậy, còn cậu nói mình clone nick chơi cậu là sai lầm, cậu có thể hỏi kiemthe, chính mình là người cảnh báo vụ password cho các cậu chứ ko phải ai khác, chính cậu là người nói member dùng soft tab để gõ, giờ bị phát hiện hay scam gì lại đổ thừa là sao, đàn ông 1 chút đi, sao ẻo lả vậy, dám nói dám làm chứ :| ko có tiền thì nói scam, còn có tiền trả thì trả cho người ta, còn bắt thề thốt nữa, con nít à :|

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
mình cũng nghiên cứu tính làm rồi nên cũng biết chứ ko phải ko đâu
soft 1 là của thằng guru ban phát
còn soft 2 của thằng bubu ban phát
còn ko phải thì anh em chỉnh lại đi ha

vậy trước đó đừng xài soft cho đơỡ bị ban,ko soft cạp trên web thì cạp làm gì bạn,cạp xong bị ban thằng admin nó lấy lí do gì ko được,chỉ khổ cho dân việt nam đi đổ thừa là do người phát hành soft=>ai đổ thừa thì cứ cạp web đi ha. đổ tội vậy biết khi nào dân việt mới khá lên được.

có scam hay ko bạn cũng biết , nếu bạn giám thề trên mạng sống của cha mẹ của gia đình của bạn là ko để 1 ai xài soft của bạn , thì mình sẽ làm theo đúng luật mà topic tuyển mem ngay từ đầu mình đã có nói.

cậu đọc lại đoạn chát với admin Guru đi sẽ thấy, nó nói rằng thử đóng đóng server trong 30 phút, nhưng mem vẫn gửi code lên cho nó và vẫn tính để lấy tiền
thử hỏi có soft nào như thế đâu, dù là soft multi acc thì ko load code cũng ngồi nhìn thôi àh

bankphat

Senior
Reactions
405
MR
0.000
Call me! Call me!
oke các bạn hãy đọc kỹ vấn đề lúc nói chuyện với admin , chính nó đã cho xài 2 ID trở lên , tay nó ghi ko fai ai khác . còn bạn tunvit mình biết bạn là pro CNTT
grop minh thay đổi passw như thế nào mà bạn cũng biết hệt bạn thật tài giỏi , ko biết soft của bạn bán có liên quan gì đến việc biết hết tất cả các pass mà bọn mình thay đổi hay ko , mong sao là ko phải , " chắc có lẽ máy cũa tớ của kiemthe , cùa scun bị nhiễm trojan cậu nhỉ .

captcha24h

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Thật ra các bạn cũng đừng có đổ hô vội
Bạn ở ngoài sáng,tụi phá hoại ở trong tối,còn admin captcha guru nó thuộc diện gì ? Nó là người điều khiển cuộc chơi.Thật ra multi acc nếu gõ đúng thì chẳng ảnh hưởng gì đến nó.Như pix,như hầu hết tất cả các dự án khác.Tại sao nó suốt ngày banned,Toàn banned group lớn,mà ai ai cũng biết chủ group làm sao quản lý hết mem.Nó nói gì thì nghe đó thôi.Rồi nó ra tay giúp người.Mở lại acc."Đậu xanh rau má" làm quái nào gỡ lại tiền âm được.Trong trường hợp này ai là người có lãi.

oke các bạn hãy đọc kỹ vấn đề lúc nói chuyện với admin , chính nó đã cho xài 2 ID trở lên , tay nó ghi ko fai ai khác . còn bạn tunvit mình biết bạn là pro CNTT
grop minh thay đổi passw như thế nào mà bạn cũng biết hệt bạn thật tài giỏi , ko biết soft của bạn bán có liên quan gì đến việc biết hết tất cả các pass mà bọn mình thay đổi hay ko , mong sao là ko phải , " chắc có lẽ máy cũa tớ của kiemthe , cùa scun bị nhiễm trojan cậu nhỉ .
Thì mình nói rồi, vui lòng đưa bằng chứng, còn ko có thì nín, đừng có SCAM người khác rồi bắt đầu đổ thừa, à là do cậu trước đó đã có ý định scam nên đi rêu rao member biết bên mình có soft guru à rồi sau đó scam thì đổ thừa bubu, hèn chi nhiều người pm hỏi, cứng rắn lên xíu nhá, đàn bà quá ko làm ăn dc đâu, phán đại 1 câu scam cho lành :| còn cài trojan keylog gì đó mình ko có chơi, dạng đó là mấy chú mới lớn thôi, cậu làm như máy cậu có tài khoản vài tỉ ko bằng mà phải đi cài trojan, haizz

Thì mình nói rồi, vui lòng đưa bằng chứng, còn ko có thì nín, đừng có SCAM người khác rồi bắt đầu đổ thừa, à là do cậu trước đó đã có ý định scam nên đi rêu rao member biết bên mình có soft guru à rồi sau đó scam thì đổ thừa bubu, hèn chi nhiều người pm hỏi, cứng rắn lên xíu nhá, đàn bà quá ko làm ăn dc đâu, phán đại 1 câu scam cho lành :|
cậu thích chửi như thế nào thì chửi , nếu có ai mà scam thì cả nhà người đó chết ko có đất chôn bạn nhé , còn thịnh ah gọi đt hỏi thanh toán xong , kêu coi topic lúc tuyển mem của mình có nói về vấn đề nếu guru scam bạn hãy đọc kỹ trước khi làm nhé

vụ này càng ngày càng giống của s2_lhe0
cũng tuyển mem Guru, rồi nói mem chơi multi acc, rồi nêu bằng chứng admin Guru scam, ko biết bên nào đúng
riêng tớ thì nghĩ admin scam và leader scam đều có khả năng cả

cậu thích chửi như thế nào thì chửi , nếu có ai mà scam thì cả nhà người đó chết ko có đất chôn bạn nhé , còn thịnh ah gọi đt hỏi thanh toán xong , kêu coi topic lúc tuyển mem của mình có nói về vấn đề nếu guru scam bạn hãy đọc kỹ trước khi làm nhé
Mình ko có chửi ai hết, mình chỉ nhắc bạn 1 điều, nếu có chứng cứ mình có soft Guru và đưa cho người khác làm làm cho group bạn bị ban, thì chụp tấm hình soft hoặc video lên, đừng có thấy bên mình viết soft rồi dựa vào đấy mà đến khi scam thì lôi ra đặt nghi vấn này nọ để trốn tránh tội, hồi trước sl2heo scam cũng lôi bubu ra nói mình đã ko nói gì vì mình nghĩ em nó nhỏ, còn bạn là đàn ông con trai mà cũng bắt chước scam theo kiểu đó rồi đổ thừa thì chả ra thể thống gì :| thế nhé, làm việc đã

Mình ko có chửi ai hết, mình chỉ nhắc bạn 1 điều, nếu có chứng cứ mình có soft Guru và đưa cho người khác làm làm cho group bạn bị ban, thì chụp tấm hình soft hoặc video lên, đừng có thấy bên mình viết soft rồi dựa vào đấy mà đến khi scam thì lôi ra đặt nghi vấn này nọ để trốn tránh tội, hồi trước sl2heo scam cũng lôi bubu ra nói mình đã ko nói gì vì mình nghĩ em nó nhỏ, còn bạn là đàn ông con trai mà cũng bắt chước scam theo kiểu đó rồi đổ thừa thì chả ra thể thống gì :| thế nhé, làm việc đã
uhm gọi điện thoại tớ xong ghi ngay nhỉ , đọc topic tuyển mem của tớ nhé , cậu tài cao hiểu rộng nên mình ko nói lại cậu rồi , nói chung ngay từ đầu topic tuyển mem đã ghi đầy đủ rồi , các bạn xin làm ở đâu cũng phải đọc kỹ về vấn đề này chứ . Còn cậu nói chuyện theo kiểu người bề trên thì cũng chiu thôi ah nào thì " cậu là đàn ông cậu pai thế này thế nọ" vậy cho tớ hỏi rằng từ đầu topic tới h cậu là nhân viên làm việc của tở hã " ah chắc là em gái hay bạn học làm nên đòi tiền phụ phải ko đọc topic tuyển mem nếu guru scam ...

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.075
mình có tuyển mem mình sẽ chỉ tuyển người thân cận ko tin người ngoai đc, chia buồn cùng cậu gắng mà làm lại !

Nếu bạn tunvit đã nói như vậy mình sẽ làm theo đúng luật captcha :
-Ngay từ đầu lúc mình đã nói nếu Guru scam mình sẽ chịu 10% số tiền bạn bị scam
-Nếu baned thì ai cũng biết số tiền sẽ ko đc thanh toán
hãy kiễm tra tất cả ID của các bạn cần thanh toán tơ sẽ làm rõ trắng đen

đây là 1 đoạn đối thoại mới của admin guru
[7/19/2012 6:45:24 AM] captcha guru: in phat team
[7/19/2012 6:45:25 AM] captcha guru: 096,164,153,147,115,152,173,168,147,164
[7/19/2012 6:45:29 AM] captcha guru: who are they?
[7/19/2012 6:45:34 AM] captcha guru: r they bubu?
[7/19/2012 6:45:45 AM] Admin luvgirl~cuns: they use 10 ids
[7/19/2012 6:45:50 AM] Admin luvgirl~cuns: in one machine
[7/19/2012 6:45:51 AM] Admin luvgirl~cuns: ?????
[7/19/2012 6:45:54 AM] captcha guru: no
[3:11:29 CH] Nguyen Hien: [8:22 SA] captcha guru:

<<< [7/19/2012 6:46:31 AM] Admin luvgirl~cuns: they always work in night
[7/19/2012 6:46:35 AM] Admin luvgirl~cuns: what happened
[7/19/2012 6:46:36 AM] Admin luvgirl~cuns: ?
[7/19/2012 6:46:54 AM] Admin luvgirl~cuns: other ids r others people
[7/19/2012 6:47:03 AM] Admin luvgirl~cuns: jus 6 ids behind in same team
[7/19/2012 6:47:14 AM] Admin luvgirl~cuns: they stay in same room
[7/19/2012 6:47:21 AM] Admin luvgirl~cuns: the camp of university
[7/19/2012 6:48:22 AM] captcha guru: hmmm okay
[7/19/2012 6:48:23 AM] captcha guru: nothing
[7/19/2012 6:48:24 AM] Admin luvgirl~cuns: brother what happened?
[7/19/2012 6:48:27 AM] captcha guru: let them work
[7/19/2012 6:48:28 AM] Admin luvgirl~cuns: (worry)
[7/19/2012 6:48:30 AM] captcha guru: just a doubt

Admin biết bubu luôn à, sao mình nổi tiếng giữ vậy ta=)) bên topic kia thì bạn ghi là bạn phát hiện admin là 1 scammer trước ẩn danh giờ làm lại -> admin là scammer, bên đây thì mượn gió bẻ măng, hồi trước pay cho member theo ngày, xong tới 3,5,7 rồi lại tới 2,5. Giờ thì 1 mặt nói admin scam, 1 mặt gắp lửa bỏ tay người , cao tay đấy, cao nhất cái đoạn admin biết bubu là ai =)) chiều nay ngồi giỡn với bạn cũng vui phết

captchavnkolo

Banned
Reactions
38
MR
0.000
mình đọc comment của các bạn thì thấy tự nhiên cũng có chút nghi vấn tại vì mình có làm dự án captchaguru và có cho mem làm nhiều tk /1ip nhưng ko có ai bị sao hết, admin thanh toán rất gọn lẹ, mình bỏ vì dự án này làm ko thoải mái bằng kolotibablo và nó chưa mở cổng thanh toán LR hoặc WMZ nhưng về độ uy tín mình nghĩ admin captchaguru cũng rất đàng hoàng nên quay lại vấn đề trước khi mọi người bàn tán thì
bạn bankphat hãy cho người khác check teamview kiểm tra xem đúng là group của bạn bị ban ko . Nếu bị ban thì trước khi bị ban tức là ngày 19 bạn đã rút đc tiền hay chưa, vì admin captchaguru thanh toán ngay khi yêu cầu ,nếu rồi thì dù group bị ban bạn phải thanh toán đầy đủ 100% cho mem chứ ko phải chỉ có 10%
giải quyết vấn đề rõ ràng là bankphat ko scam thì mới tính tiếp đến việc nc với admin đc
vì hiện giờ chưa có bằng chứng rõ ràng ngoài mấy log chat copy paste và cái hình ảnh âm tiền rất dễ tự tạo
Đây là ý kiến tham khảo của mình, bạn tunvit pro CNTT thì bạn teamview kiểm chứng hén :binhsua09:

mình đọc comment của các bạn thì thấy tự nhiên cũng có chút nghi vấn tại vì mình có làm dự án captchaguru và có cho mem làm nhiều tk /1ip nhưng ko có ai bị sao hết, admin thanh toán rất gọn lẹ, mình bỏ vì dự án này làm ko thoải mái bằng kolotibablo và nó chưa mở cổng thanh toán LR hoặc WMZ nhưng về độ uy tín mình nghĩ admin captchaguru cũng rất đàng hoàng nên quay lại vấn đề trước khi mọi người bàn tán thì
giải quyết vấn đề rõ ràng là bankphat ko scam thì mới tính tiếp đến việc nc với admin đc
Giờ bạn đó đang bận gắp lửa bỏ qua tay mình rồi, thời gian đâu mà thanh toán cho member bạn ơi ;))

Giờ bạn đó đang bận gắp lửa bỏ qua tay mình rồi, thời gian đâu mà thanh toán cho member bạn ơi ;))
mình nói là bạn hã tunvit , bạn đọc đi nó nói gì mình ghi sao ?? , mình gắp lữa bỏ tay bạn ah , hay bạn đang tự cho mình là hơn người . nói rõ cho bạn biết lun admin guru biết đc bạn khi mà vụ sl_hell đấy . còn sâu bên trong thì mình ko biết. Còn mọi viêc thanh toán thì bạn cho mình biết tên ID mà bạn làm việc cho mình là gì để mình vào tổng kết thanh toán cho nào?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,438
Latest member
Zhouju19

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week