Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Xd onl thi sent mình key nha!
Mình đợi từ hôm qua ... cứ gõ trên web lâu quá à!
Bác sent onl tầm trưa 13h hoặc tối 23h là được ...

Nãy bi chéo đỏ, đi chơi game 1 hồi quay lại làm thì hết rùi, mới làm 40', ợ ...:binhsua144:

Soft hình như chỉ bị lỗi trên win7 thôi, mình xài XP đánh cả tiếg thấy bình thường mà :|. Có điều id cũ lâu lâu lại bị timeout vài giây.
Cái lỗi dấu X hình như là nó đụng phải cái code nào đó rồi bị lỗi phần nhận dạng soft hay sao á, lúc trước cũng bị nhưg chưa thấy bị banned. Chắc trời thương ^^!

Last edited by a moderator:
Soft hình như chỉ bị lỗi trên win7 thôi, mình xài XP đánh cả tiếg thấy bình thường mà :|. Có điều id cũ lâu lâu lại bị timeout vài giây.
Cái lỗi dấu X hình như là nó đụng phải cái code nào đó rồi bị lỗi phần nhận dạng soft hay sao á, lúc trước cũng bị nhưg chưa thấy bị banned. Chắc trời thương ^^!
mình nghĩ cái timeout của bạn = cái bị gách chéo đấy vì có thể Win XP đọc được còn Win 7 không đọc được nên mới bị out soft

có soft mới rồi hả mọi người? làm có tốt không vậY? còn bị baned nữa không vậy? :m068::m068:

mình nghĩ cái timeout của bạn = cái bị gách chéo đấy vì có thể Win XP đọc được còn Win 7 không đọc được nên mới bị out soft

mình xài win 7 untilmate nè bạn không bị lỗi trên chỉ bị lỗi code trắng nhiều thôi

theo mình biết thì lỗi gạch chéo là do code nhảy chữ, 1 code ra thì k sao, ra nhiều là bị ngay. soft lúc trước vẫn có hiện tượng này. nếu tắt soft lun thì những ID đang làm bị timeout!mà chưa logout vài lần như thế thì ăn ban thui. Kinh nghiệm của mình là không tắt ngang soft mà tắt theo trình tự thì sẽ ổn! từ lúc chơi pix đến giờ chưa bị ban acc nào!

theo mình biết thì lỗi gạch chéo là do code nhảy chữ, 1 code ra thì k sao, ra nhiều là bị ngay. soft lúc trước vẫn có hiện tượng này. nếu tắt soft lun thì những ID đang làm bị timeout!mà chưa logout vài lần như thế thì ăn ban thui. Kinh nghiệm của mình là không tắt ngang soft mà tắt theo trình tự thì sẽ ổn! từ lúc chơi pix đến giờ chưa bị ban acc nào!
thế cho mình hỏi nhé, id vẫn đang wating, theo bạn là kick chuột phải vào từnd id và nhấn vào logout? soft XD chỉ logout dc từng id khi id đó đang ở trạng thái pause thôi, nếu tắt như bạn thì sẽ ko tắt dc nếu id vẫn ở trạng thái submiting và wating, bạn thử mà xem.

bấm pause sau đó trỏ vào ô gõ ESC dontsee để ID về trạng thái pause sau đó mới logout! mình vẫn làm vậy mà!:binhsua163:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week