Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
ặc, chia buồn với bạn
mình thì đang ko làm đc vì win7 :(
soft mới có vấn đề gì rồi sao

ko bik Nhưng tất cả các Code báo sai mình Gõ Đều Đúng nó báo đúng luôn mà........nó lại ban...

Điểm trùng hợp tất cả các Code đấy đều thuộc dạng màu 5 Chữ chẳng hiểu ???

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

Soft hiện code gì, và web hiện code gì nhỉ @@,

Mấy e ko chụp đc mạng hình .... em nhầm 1 tí.....bị ban Lý do Gõ Sai code .... Nhưng em vào xem các Code gõ đều Đúng...??? nhưng nó lại báo là sai.....1 Điểm nửa 11ID đều sai bởi 1 dạng code..... Chữ Xanh 5 ký tự

ta cũng đang win 7 ngồi ngáp sáng h đây . Giờ cài thử XP xem driver có nhận ko nếu ko thì cài lại thằng 7 rồi xp mode thôi bực mình sáng h rồi

ko bik Nhưng tất cả các Code báo sai mình Gõ Đều Đúng nó báo đúng luôn mà........nó lại ban...

---------- Post added at 11:07 PM ---------- Previous post was at 11:06 PM ----------

Mấy e ko chụp đc mạng hình .... em nhầm 1 tí.....bị ban Lý do Gõ Sai code .... Nhưng em vào xem các Code gõ đều Đúng...??? nhưng nó lại báo là sai.....1 Điểm nửa 11ID đều sai bởi 1 dạng code..... Chữ Xanh 5 ký tự
nhìn hình mới rõ dc lỗi e ơi , e nói a cũng ko hình dung dc . View thấy gõ đúng , sao e biết ban vì gõ sai code ?

ai rành về cái này cho mình hỏi chút nhé , hiện tại mình đang dùng soft XD up hôm 15/5 và vẫn thấy ổn . Tối nay bật soft nó báo Warning : There's an update . vậy là mình phải up soft hả mấy bác

mới gõ, tắt soft. đợi tí vô coi coi ký tự có giống nhau hok rồi đánh tip! hì:binhsua41:

---------- Post added at 11:11 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

ai rành về cái này cho mình hỏi chút nhé , hiện tại mình đang dùng soft XD up hôm 15/5 và vẫn thấy ổn . Tối nay bật soft nó báo Warning : There's an update . vậy là mình phải up soft hả mấy bác
đã có soft mới rồi đó bạn!
vô địa chỉ: mediafire.com/xuanduc987 đó bạn:binhsua36:

nhìn hình mới rõ dc lỗi e ơi , e nói a cũng ko hình dung dc . View thấy gõ đúng , sao e biết ban vì gõ sai code ?

các code nó báo sai đều bị gạch chéo nhưng bên phần em đánh đều tương tự code nó báo mà.....Đợi tí em chụp ảnh đã

e thấy toàn những code như vậy là nó hok hiện lên để mà đánh!
hầu như tất cả code như vậy đều k có hình!:binhsua32:

Em úp Nhầm Đợi tí:X
Mọi người xem thử có phải do em gõ sai ko ạ:D

Attachments

3 KB · Views: 65
Em úp Nhầm Đợi tí:X
Mọi người xem thử có phải do em gõ sai ko ạ:D

nhanh lên nhanh lên, ai cũng đang hóng đó bít ko, nhanh nhanh c đi ngủ nào.

sao của mình gặp code này vẫn thấy rõ ta???????:binhsua33:
tại e View lại thấy khoản 6 code gõ dont see toàn là những code này! nên mới post lên cho thấy!:binhsua45:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week