Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
mà sao mỗi khi hiên chó mèo lên để kicch thì nó phóng to cái hình lên làm chậm con chuột di chuyển làm giảm tốc đọ chọn mèo....để hình cố định di chuyển chuột chọn nhanh hơn đấy

đồng ý với bác, khi rê chuột vào, cái hình nó phìng to lên, chê khuất mấy hình kia ko thấy gì cả, làm giảm tiến độ, hic

mà sao mỗi khi hiên chó mèo lên để kicch thì nó phóng to cái hình lên làm chậm con chuột di chuyển làm giảm tốc đọ chọn mèo....để hình cố định di chuyển chuột chọn nhanh hơn đấy

miềng cũng thấy vậy. sao bạn ấy không làm cho cái bảng chó mèo nó lớn sẵn luôn giống như thằng asian ấy (ý miềng là phải lớn gấp đôi thằng í luôn í), khi đó chọn sẽ nhanh hơn :D

Tôi chẳng cần hình phóng to, chơi hình mèo nhỏ lướt sơ click luôn :binhsua37:

Tôi chẳng cần hình phóng to, chơi hình mèo nhỏ lướt sơ click luôn :binhsua37:

ko bik là pix nó khùng hay Điên.......Có Hình con khác nửa :(.......Hồi đêm em thấy 1 hình chó mèo ôm nhau nửa mới ghê ko bik lựa làm sao:))......1con chó 1 con mèo nằm chung:))

ko bik là pix nó khùng hay Điên.......Có Hình con khác nửa :(.......Hồi đêm em thấy 1 hình chó mèo ôm nhau nửa mới ghê ko bik lựa làm sao:))......1con chó 1 con mèo nằm chung:))

Chung chó mèo thì đó là con chó đó, ko chọn :p
@@@ có khi a ko thấy 1 hình con mèo nào hết luôn :p

Chung chó mèo thì đó là con chó đó, ko chọn :p
@@@ có khi a ko thấy 1 hình con mèo nào hết luôn :p

tối qua có hình con hổ, thật luôn chứ ko phải nói bậy đâu. bên dưới hình nó còn gi chữ tiger, đoán hổ họ mèo nên chọn mèo, nó bắt làm lại. thằng pix ngu thấy ớn, ko chọn lại đúng => hổ là chó:binhsua33::binhsua33:

tối qua có hình con hổ, thật luôn chứ ko phải nói bậy đâu. bên dưới hình nó còn gi chữ tiger, đoán hổ họ mèo nên chọn mèo, nó bắt làm lại. thằng pix ngu thấy ớn, ko chọn lại đúng => hổ là chó:binhsua33::binhsua33:

Hổ là chó mới ghê! hì! chắc thằng pix này nó bị ....

nhiều hình mèo phải phóng to mới thấy được, chậm hơn 2s còn hơn chọn sai...

Last edited by a moderator:
soft mega bị gì mà login vào cứ hiện lên rules và kicked hoài vậy nhỉ :|

miềng cũng bị i như bạn, bạn xđ gì ơi. như vậy là bị làm sao vậy bạn, như vậy mấy lần nữa chắc bị baned id luôn quá :(

miềng cũng bị i như bạn, bạn xđ gì ơi. như vậy là bị làm sao vậy bạn, như vậy mấy lần nữa chắc bị baned id luôn quá :(
chắng biết lỗi gì nữa mình cũng bị nữa trong khi chờ đợi xài soft ASIAN đỡ vậy chắc tồi bác XĐ mới về

Liên tục bị thế này ! Không biết chọn chó, mèo sao cho đúng? Ra đi luôn 1 Group. Nản toàn tập. :( :(

Nhiều người gặp cảnh tuơng tự, nhờ chú Đức kiểm tra lại Soft!

(Soft: bản úp mới nhất. Mạng: 3G Viettel gói 120k đã phá băng thông, tốc độ down 650kb/sec. Win: XP mode)

Last edited by a moderator:
Sáng mình gõ trên web cũng bị nhé ! không phải tại soft, tại gì mình cũng chịu :binhsua36:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,613
Latest member
vn88globalcom

Most viewed of week

Most discussed of week