Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
úi bác đức chưa sent key nửa :binhsua32:

chị cho mựon tạm key gõ đến 8 h nè. 8 h bác đức chưa send lại cho mượn tạm key khác gõ đến chiều :D hem bít dc hem :binhsua37:
BIG WARNING!! cho mượn key thì phải teamview gõ, mà tay này chuyên gia thả virus xxx, nguy hiểm lắm.
chưa kể tv làm lag mạng nữa.
hỏi ké xí: đang định gõ TP, bản soft ngày mấy ok hơn vậy?

Chú Đức xem giúp cái bảng dog-cat thỉnh thoảng chỉ hiện 1 vài hình dog cat còn lại là dấu than đỏ. Không biết chọn sao luôn.
Do lỗi web đó bác không sao đâu bác chọn hình nào nhìn thấy ấy còn lại bác chọn 1 vài cái tam giác( chọn đại đi) không sao cả Em làm thế cả chục lần rồi không bị hiện khung chó mèo lần 2 nhé!

BIG WARNING!! cho mượn key thì phải teamview gõ, mà tay này chuyên gia thả virus xxx, nguy hiểm lắm.
ặc tui hiền weo lấy virut xxx đâu ra mà thả.Bà chị có nói qóa cho thằng em khờ khạo này ko thế.Mà vỉut xxx lấy ở đâu thế chị :m131:
có ai có số dt bác đức ko
sáng giờ toàn cắm đầu vô forex nó nhảy từ 4$ lến 5$ rùi nó nhãy xuống lại 4$ nhìn phát bực

sáng gõ bản 22/5 của bác Đức, ko thấy out sòt nhưng ko hỉu sao sai nhìu thế, với lại web nó cập nhật ko chính xác so với code gõ trên web, gõ hơn 700 code mà nó tính có 489 code trên web ><
tưởng key mượn dc, gì chứ virut thì cũng sợ đấy, nhưng chả có nhẽ, em ý hiền lành xế cơ mà :m187::phieu:

có ai có số dt bác đức ko

01659614431
thử số này xem :D

Last edited by a moderator:
quái lạ, đã ra bản 22/05 mà mình đang dùng bản 19/05, mà ấn vào nút check update, chả thấy nó up date cái khỉ gi
ai bị ko vậy (pix nhóe)

sáng gõ bản 22/5 của bác Đức, ko thấy out sòt nhưng ko hỉu sao sai nhìu thế, với lại web nó cập nhật ko chính xác so với code gõ trên web, gõ hơn 700 code mà nó tính có 489 code trên web ><
tưởng key mượn dc, gì chứ virut thì cũng sợ đấy, nhưng chả có nhẽ, em ý hiền lành xế cơ mà :m187::phieu:

chắc plt gõ làm sao đó, mình mới test sáng nay:

sai 1 code do pause soft nó không nhận thôi.
còn tên hackill kia thì đúng là ghê lắm, ko hiền xí mô.

Bác Xuân Đức nên onl yh thường xuyên 1 chút để còn gửi key cho mọi người chứ..haizzz..

chắc plt gõ làm sao đó, mình mới test sáng nay:

sai 1 code do pause soft nó không nhận thôi.
còn tên hackill kia thì đúng là ghê lắm, ko hiền xí mô.

yen ly sang ben thớt kia xem hình của plt, post ở đây sợ pác pánh bao tử :binhsua83:

bác sent key em cái.Lâu lắm rùi em mới bật YH 24h đó đợi bác đó :binhsua32::binhsua45:

quái lạ, đã ra bản 22/05 mà mình đang dùng bản 19/05, mà ấn vào nút check update, chả thấy nó up date cái khỉ gi
ai bị ko vậy (pix nhóe)

nó nhắc có cái update lúc mở soft đó...nó thông báo là có soft mới rùi vào down chứ ko uupdate thẳng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,624
Latest member
huonlee4th

Most viewed of week

Most discussed of week