Captchapro v2 by XuanDuc ( link tải soft mới nhấtluôn ở post #1 của topic) !

Status
Not open for further replies.
Bị nữa XD ơi gõ được tầm 30p là bị 1 lần :binhsua46::binhsua46:
PS: Muốn code có code luôn

upppp mega
PS: Để thấy được rõ hơn mình sẽ quay clip hẹn 30p sau sẽ post lên

soft captcahtyper nó out soft liên tuc luon do bác đức

gõ 1h30' vẫn bt. Hy vọng vào tương lai tươi sáng. Mỗi lần mình gõ sẽ quay clip lại nếu xãy ra sẽ có cái mà post cho XD :D

Bác Xuân Đức ơi, cho mình hỏi chút, tại sao mình down bản update ngày 17-5 và 19-5 về, khi convert key để lấy key mới thì không được, nó cứ hiện lên hình này, trong khi key của mình đến 24-7 mới hết hạn.
2012-05-21 17.58.13.jpg

Bác Đức có thể nói rõ thông tin của thằng captcha2cash ko?. Do hôm nay lên down thấy có soft của captcha2cash nên ghé lên forum hỏi tí

soft captcha megatypers đang gõ thì xuất hiện một ảnh girl dạng hoạt hình, truyện tranh, đang định gõ thì ảnh nó mất và xuất hiện chéo đỏ.@@

Bác Xuân Đức ơi, cho mình hỏi chút, tại sao mình down bản update ngày 17-5 và 19-5 về, khi convert key để lấy key mới thì không được, nó cứ hiện lên hình này, trong khi key của mình đến 24-7 mới hết hạn.
View attachment 11042

sao không chụp màn hình mà chơi nguyên chụp ảnh bằng máy ảnh thế;;;))

soft mega win xp có bị chéo đỏ không các bác< win7 nó chéo liên tuc, sợ ra đảo quá, ai chex trên xp rồi cho em ý kiến>

kiem tra kiem tra gap bac duc oi @.@..... toan cheo do? :(...

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

soft mega win xp có bị chéo đỏ không các bác< win7 nó chéo liên tuc, sợ ra đảo quá, ai chex trên xp rồi cho em ý kiến>
win nao cung the bac oi.... xai asian tam vay bac

kiem tra kiem tra gap bac duc oi @.@..... toan cheo do? :(...

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

win nao cung the bac oi.... xai asian tam vay bac
căn bản là soft Xd gõ ngon hơn ông nội Asean nhiều, à dạo này thằng asean cũng lỗi liên tuvc đấy

Bác Đức cho E hỏi fix key từ mạng dây sang 3G giờ dùng phần mềm nào thế bác.Bản cũ Em xài không được nữa.

bac duc xem lại soft capchatypers đi làm dc 3phut no out soft luôn

pix hết đường sống rùi bác xd ơi , nó đang banned thẳng tay ko nhiệm tình để mem gõ theo rate 0.5 , mong bác hoàn thiện soft captchatypers cho bà con ^^

pix hết đường sống rùi bác xd ơi , nó đang banned thẳng tay ko nhiệm tình để mem gõ theo rate 0.5 , mong bác hoàn thiện soft captchatypers cho bà con ^^

sao nghe ớn thế, captyper còn cho dk panel ko cậu, còn cậu có thế cho mình yh admin site đó được ko

sao nghe ớn thế, captyper còn cho dk panel ko cậu, còn cậu có thế cho mình yh admin site đó được ko

Giờ ai cũng qua đó, admin né luôn rồi, có xin xỏ nó cũng ko lấy cho đâu :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week