[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
Các bạn cho mình xin soft đánh captchatypers có tính doanh thu đc ko? Soft free thôi nhé, e mới chơi chưa có kinh phí đầu tư :(

Các bạn cho mình xin soft đánh captchatypers có tính doanh thu đc ko? Soft free thôi nhé, e mới chơi chưa có kinh phí đầu tư :(

weiweicaptcha hiện là là free

Mình đang xài weiwei rồi, nhưng do soft không tính đc doanh thu với lại load hơi chậm nên đang tìm soft khác.
Thanks bác đã tư vấn

nãy giờ em gõ mãi mà số $ ko được +, em chụp màn hình lại cố gõ hơn 300 vào check thì nó + số code đầy đủ nhưng $ thì vẫn y thế. hic :( chắc đang bị trục trặc hệ thống hay sao gõ mấy cũng ko được $ mặc dù load rất ổn.

haizz.. mấy thím cứ bình tĩnh. sẻver cập nhật chậm thui mà

haiz pay qua wmz thì lâu mà qua vcb thì rate thấp vs trừ fee mất 3k3 :(

haizz.... phí ngân hàng thu. chứ tớ có thu đâu ???? và tớ cũng phải nhận wmz sau đó ex lại tớ cũng phải chịu 1 khoảng phí mà.....
Nếu cậu k muốn mất phí thì cứ dùng wmz hoặc qua Baokim.. tốn 1% phí, sau đó rút về VCB.

haizz.... phí ngân hàng thu. chứ tớ có thu đâu ???? và tớ cũng phải nhận wmz sau đó ex lại tớ cũng phải chịu 1 khoảng phí mà.....
Nếu cậu k muốn mất phí thì cứ dùng wmz hoặc qua Baokim.. tốn 1% phí, sau đó rút về VCB.
mình chỉ than vậy thôi chứ ko phải có ý nói gì cậu đâu, sr cậu :confused:

thông báo khẩn:
XD và Weiwei đã cập nhật loại captcha bắt phân biệt hoa thường.

khi gặp các code này phải gõ phân biệt thật chính xác nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week