[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
o_Oo_Oo_Oo_O panel này mới gõ đc mấy chục code thôi, bên kia đang request đổi sang bên này làm. tự dưng nó xóa sạch. Sao nó ko để mình làm nhiều đã xóa ta? hay có kẻ rình rập phá phách đây...
Vậy nó còn nhân đạo vs b đó . Chứ nó để gõ mỏi tay r ban như t bị dính kha khá lần thì mới hay ho :v

o_Oo_Oo_Oo_O panel này mới gõ đc mấy chục code thôi, bên kia đang request đổi sang bên này làm. tự dưng nó xóa sạch. Sao nó ko để mình làm nhiều đã xóa ta? hay có kẻ rình rập phá phách đây...
vậy là may rồi mới mấy chục code nên không tiếc lắm

Vậy nó còn nhân đạo vs b đó . Chứ nó để gõ mỏi tay r ban như t bị dính kha khá lần thì mới hay ho :v
vậy là may rồi mới mấy chục code nên không tiếc lắm

Thì cũng phải hỏi cho rõ chứ, ai rãnh ngồi tạo id mãi thế. o_Oo_Oo_Oo_O. Chưa kịp cheat choác gì mà banned là sao? Nó có linh cảm ak?

Thì cũng phải hỏi cho rõ chứ, ai rãnh ngồi tạo id mãi thế. o_Oo_Oo_Oo_O. Chưa kịp cheat choác gì mà banned là sao? Nó có linh cảm ak?
View attachment 69078
Haha ko giải thích gì hết :D Bị ban là mất luôn tất r có hỏi cũng thừa thôi . T đã nói là cheat choát gì khó lắm , nó ban thẳng cánh . Hôm trc có cái panel đc hơn 0.5 đô lúc tối còn ko bị sao đến sáng vào thấy bị ban cmnr tự dưng làm mình giật mình chả lẽ h đêm nó cũng ban :D

Haha ko giải thích gì hết :D Bị ban là mất luôn tất r có hỏi cũng thừa thôi . T đã nói là cheat choát gì khó lắm , nó ban thẳng cánh . Hôm trc có cái panel đc hơn 0.5 đô lúc tối còn ko bị sao đến sáng vào thấy bị ban cmnr tự dưng làm mình giật mình chả lẽ h đêm nó cũng ban :D
cơ mà cái panel kia cheat trâu bò nó éo banned. cái này chưa kịp làm nữa....
Hài quá.

gửi ông Dương cho nhanh kia,cơ mà em rút lui request pm từ thứ 6 giờ ko thấy mặt mũi em PM đâu @_@

sort của nó mình tải về ko đăng nhập dc nó bảo phải cập nhật 2.00 mà ko bit link ở đâu .bạn gõ qua soft ccủa XD ah
kệ nó đi cứ ok là vào đc soft nhưng mà soft nó giật và lag lắm

Ôi giờ này kiểm tra không được xem gõ bao nhiu và request

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105