[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
thông báo từ admin

"
If there is no answer relevant for the google image you get then type no answer for those images.Don't type incorrect answers."

tạm dịch nếu gặp hình ảnh google k có câu trả lời phù hợp thì gõ "no answer" ko chọn đại hoặc gõ đại nhé.

lâu lắm ko làm ct, hôm qua làm hôm nay nhận PM xong bên cạnh có ghi chú: "If there is no answer relevant for the google image you get then type no answer for those images.Don't type incorrect answers.". các bạn cho hỏi là ai cũng có ghi chú này à? hay mỗi mình có @@,,, nếu mỗi mình có thì chắc phải gõ đàng hoàng lại :):) còn ai cũng có ghi chú này chắc nó nhắc nhở chung thôi ko lo lắm :v

mình có ghi chú ở trên bạn k xem ah?

lâu lắm ko làm ct, hôm qua làm hôm nay nhận PM xong bên cạnh có ghi chú: "If there is no answer relevant for the google image you get then type no answer for those images.Don't type incorrect answers.". các bạn cho hỏi là ai cũng có ghi chú này à? hay mỗi mình có @@,,, nếu mỗi mình có thì chắc phải gõ đàng hoàng lại :):) còn ai cũng có ghi chú này chắc nó nhắc nhở chung thôi ko lo lắm :v
cái này ai cũng nhận đc cả vì hiện tại code rác khá nhiều, và cái này có lâu lắm rồi

OH my god,:eek: still my bank and pm payments still pending since 2 days, fearing:oops: to do captcha typers!

Dear Sir/Mam,

You had given payment request in Perfectmoney. we have one doubt for payment request why you have to change the VCB account to perfectmoney. what's the reason.Please reply and after that we will send the payment.Waiting for you reply.

Thanks & Regards,

CaptchaTypers

Đổi sang PM cũng phải có lý do đó các anh em ạ @.@

Dear Sir/Mam,

You had given payment request in Perfectmoney. we have one doubt for payment request why you have to change the VCB account to perfectmoney. what's the reason.Please reply and after that we will send the payment.Waiting for you reply.

Thanks & Regards,

CaptchaTypers

cái này do admin sợ tk của các cậu bị hack,, nên người lạ đổi thông tin thôi.. để xác thức các cậu mail đúng với mail đang ky panel thì admin sẽ chuyển thôi.
tránh phiền hà sau này

cái này do admin sợ tk của các cậu bị hack,, nên người lạ đổi thông tin thôi.. để xác thức các cậu mail đúng với mail đang ky panel thì admin sẽ chuyển thôi.
tránh phiền hà sau này
thế phải rep mail mới đc pay hả ông?

Các bác cho e hỏi bây giờ muốn đăng ký panel thì phải gởi mail đến đâu và mail như thế nào ạ, bác nào rảnh chỉ giúp gà con xíu nha, thanks các bác

Tại em đọc cmt của một số bác thấy pm mod nguyên dương để được cấp panel nên hơi bối rối, chứ tại page1 cách đây hơn năm rồi e sợ thông tin cũ bây giờ có thay đổi thì lại khổ bác ạ

balance gõ được bao nhiêu thì payout được bấy nhiêu hay sao vậy các bro:oops:

Last edited:
Dear Sir/Mam,

Thanks & Regards,

CaptchaTypers

Để mình giải thích bạn hiểu nha, khi bạn, bạn bấm pay nhưng mãi ko nhận đc tiền, tức là nó đang trong quá trình xử lý, nếu Admin hết $ loại đó ví dụ Z, thì admin gữi 1 mail báo cho bạn, và nếu bạn ko đợi đc thì chỉ cần mail lại cho admin rằng, tôi muốn hủy lệnh thanh toán đó để đổi sang phương thức thanh toán khác, là admin sẽ giúp bạn hủy Lệnh đó và bạn tự vào TK bạn mà edit phương thức thanh toán lại và yêu cầu pay lại .
Đương nhiên phải dùng chính mail của panel muốn thanh toán đó mà yêu cầu

Để mình giải thích bạn hiểu nha, khi bạn, bạn bấm pay nhưng mãi ko nhận đc tiền, tức là nó đang trong quá trình xử lý, nếu Admin hết $ loại đó ví dụ Z, thì admin gữi 1 mail báo cho bạn, và nếu bạn ko đợi đc thì chỉ cần mail lại cho admin rằng, tôi muốn hủy lệnh thanh toán đó để đổi sang phương thức thanh toán khác, là admin sẽ giúp bạn hủy Lệnh đó và bạn tự vào TK bạn mà edit phương thức thanh toán lại và yêu cầu pay lại .
Đương nhiên phải dùng chính mail của panel muốn thanh toán đó mà yêu cầu
cái này lúc đầu mình pay qua TK VCB nhưng do có việc cần PM nên chuyển lại thành PM rồi admin gửi mail thế ấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week