[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
thường thì các bác gõ tỉ lệ code nó tính đúng có được 90% ko. mình làm thử thấy nó ăn gian dữ ghê

Gõ sai thì khoảng 5-10%, nó ăn gian chừng 20%. Còn lại khoảng 70%

cho mình hỏi, sao đang gõ soft XD tự nhiên báo "captchapro has stopped working, windows is checkingfor a solution to the problem..... rồi ko vô lại đc nữa, restart máy, down lại soft cũng ko vô đc, Qlink, KB, MG thi vo bình thường, riêng CT thì bị như thế, bây giờ fãi làm sao?

cho mình hỏi, sao đang gõ soft XD tự nhiên báo "captchapro has stopped working, windows is checkingfor a solution to the problem..... rồi ko vô lại đc nữa, restart máy, down lại soft cũng ko vô đc, Qlink, KB, MG thi vo bình thường, riêng CT thì bị như thế, bây giờ fãi làm sao?
bác reset lai modem là vô lại dc ah

Thằng này chừng nào nó pay WMZ vậy ta, request 2 ngày rồi chả thấy tiền về, đã ăn gian còn trả chậm nữa pó tay

Thằng này chừng nào nó pay WMZ vậy ta, request 2 ngày rồi chả thấy tiền về, đã ăn gian còn trả chậm nữa pó tay

tớ đã bảo bên Ấn Độ hiếm WMZ lắm, các bác lại không tin... keke vậy thì cứ chờ nhé.

cu pay PM la le nhat cac bac a. qua side HienLR ban cung ti gia 20.4

Mình không vào đc soft . Toàn bị Stop working gì đó .Đi dùng wifi chỗ khác hay 3G cũng bị zị .T.T k có sòtt làm .. Nãn quá

Nguyên ngày hôm nay là đói rồi, k biết đến tối bác Đ có onl để fix ko nữa, ráng làm đc 2$ thui

1 số id mình làm trên phần mềm không thấy load. kiểm tra trên tài khoản chủ thì thấy bị Permanently Blocked. Mình có đăng nhập vào từng id thì thấy trên web có cảnh cáo là banned nhưng vẫn làm trên web được mà không làm trên phần mềm được. làm sao để tiếp tục làm việc trên phần mềm ai biết chỉ mình với. thanks

hôm nay không thanh toán hả mấy bác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week