[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
có bác nào biết cách add id 1 lần cho soft XD không? mỗi lần e làm phải add lại mệt quá! :(

có cách nào add id giống bubu không nhỉ, đính acc vào soft luôn mỗi lần mở lên là gõ luôn :D
tui vừa chỉ đó, mở thư muc cài soft len, edit cái file user ,cho coi cái mẫu này, cái này tui chụp từ soft pix.nếu CT thì cai đầu tiên là username cai sau là password

Ăn gian,ăn gian đến mức ko chấp nhận được luôn.Cả đêm nay ngồi cặp gần 3k code...thế mà vào Web nó xem thì thấy chưa tới 1k code sốc không chịu đc....kiểm tra lại luôn mấy ngày trước mới biết mình bị gian lận cỡ nào.1 giờ dù load chậm đi nữa thì trung bình mình cũng cạp đc gần 300-400 code vào web xem thì sốc kinh khủng...có giờ có gần 200 code,có giờ chỉ có vài chục Code...Hụt hẫng quá !!!:(

Ăn gian,ăn gian đến mức ko chấp nhận được luôn.Cả đêm nay ngồi cặp gần 3k code...thế mà vào Web nó xem thì thấy chưa tới 1k code sốc không chịu đc....kiểm tra lại luôn mấy ngày trước mới biết mình bị gian lận cỡ nào.1 giờ dù load chậm đi nữa thì trung bình mình cũng cạp đc gần 300-400 code vào web xem thì sốc kinh khủng...có giờ có gần 200 code,có giờ chỉ có vài chục Code...Hụt hẫng quá !!!:(
bác sài soft gì weiwei bị ăn gian là cái chắc còn soft khác ko biết

bác sài soft gì weiwei bị ăn gian là cái chắc còn soft khác ko biết
mình dùng Weiwei đó,thanks bạn nhắc cho mình biết,dù chuẩn bị tâm lý trước rồi mà vào cặp bị xơi 1/2 công sức thì ác quá,mình định mua Key sài soft XD xem thế nào đây :(

mình dùng Weiwei đó,thanks bạn nhắc cho mình biết,dù chuẩn bị tâm lý trước rồi mà vào cặp bị xơi 1/2 công sức thì ác quá,mình định mua Key sài soft XD xem thế nào đây :(
nó như thế này bác ạ,do cái này laod code dở hơi nên lúc nhanh lúc chậm,mình log nhiều mà nó lại ko có hiện thời gian,nên nhưng code hết h nó vẫn còn đó mình đánh rồi enter soft nó nhớ nhưng cái code đó máy chủ đã time out,nên ko tính,khuyên thớt nên mua xd mà làm còn ko xác định mất 50% thường là thế

không biết thằng này ban nó có trả tiền không nhỉ? vừa bị ban một e xong! :(

TB: đã đổi thông tin VCB và Baokim chung 1 lựa chọn

các cậu edit lại rùi tùy chỉnh cho đúng trước khi REQuest thanh toán nhé

"This admin is pemanently banned from getting captchas for garbage typing. No captchas will load in your admin"
Hix. Sáng nay vào kiểm tra cái panel CT thì ăn ngay thông báo này. Ra test mấy cái ID vừa tạo chẳng có cái nào load nổi. Các bác xem chỉ giúp em với nhé. Thank for all.

nhin rate hỏi sao captcha không nát ....... :( :(
New price from 10 Jan

0 to 1 1$
1 to 2 1$
2 to 3 1.05$
3 to 4 1.05$
4 to 5 1.05$
5 to 6 0.85$
6 to 7 0.6$
7 to 8 0.6$
8 to 9 0.6$
9 to 10 0.6$