[Captchatyper] Ver 2.0 - cập nhật tin tức hàng ngày

Status
Not open for further replies.
bác này bị giống hệt mình này, tưởng có mỗi mình bị, ko hiểu là do soft xuanduc hay là do admin nữa, ngày trước dùng vina free thì gõ mãi chả sao :(

mình nghĩ là do soft XD. gõ ben asia thì ko sao

sost XD co bạn nào load code ko vậy , minh login cho 30p ko co 1 code @@
van load ma bac, bac vao ID xem co bi ban chua

Gì mà banned cả panel dữ vậy bạn tớ thấy CT nó cung dễ tính mà
T toàn gõ linh tinh mà panel cũng k sao đến lạ..trước giờ có biết phân biệt hoa thường j đâu.....
Tớ thấy thằng này cứ thường mà táng..
Hôm nay load chỉ muốn đập nát cái màn hình.....cụ cụ cụ cụ rùa tái xuất giang hồ.

hỏi ngu xíu a em CT, mình reg cái panel cho nhỏ e nó cào cấu, chứ nó chơi pix ko lại, mình cũng gà CT, nên hỏi h nào thì CT nó load nhanh thế, acc reg giống qlink phải ko, cứ bịa đại email, còn qtrong là user và pas thôi, rồi lấy xd ra cày? pay Z thì có ổn ko, cảm ơn vì đã tl mình:binhsua163:

hỏi ngu xíu a em CT, mình reg cái panel cho nhỏ e nó cào cấu, chứ nó chơi pix ko lại, mình cũng gà CT, nên hỏi h nào thì CT nó load nhanh thế, acc reg giống qlink phải ko, cứ bịa đại email, còn qtrong là user và pas thôi, rồi lấy xd ra cày? pay Z thì có ổn ko, cảm ơn vì đã tl mình:binhsua163:

CT nó load tớ thấy thất thường hôm nay đc cái nhanh 5 ID chắc được speed 20 tầm tối...
Đêm và sáng sớm load nhanh hơn ngày.
reg ID con thì dễ lắm trong panel có 4 dòng để thêm ID : điền 3 dòng là dc : tên --> ID --> pass

Đăng ký pannel thì bạn cứ pm ad theo mẫu sẵn của mấy bác kia có ở trên đó...... Còn làm cái này người mới làm không quen ức chế lắm..........!

Đăng ký pannel thì bạn cứ pm ad theo mẫu sẵn của mấy bác kia có ở trên đó...... Còn làm cái này người mới làm không quen ức chế lắm..........!

admin dễ thuơng vl, xin panel ko kèm user với pass nó còn rep bảo mình đưa user với pass nữa, rep típ thì có panel, hí

ai bị baned thì kéo qua FT làm đi.

gio nay ma PM chua pay nua nhi

:binhsua10: Panel mới thì tạo được 25ID là max
Còn Panel cũ thì bây giờ nó cũng max luôn. Nãn thiệt

Maximum user limit exceeds. Please contact admin. bác nào bị thế này thì vô báo danh deeee

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week