Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

cho mình hỏi lần cuối mình receve tiền là ngày 20/11 thì số code trong ngày 20 có tính tiền luôn rồi không?và mình muốn tình tiền của lần thanh toán tiếp theo thi tính từ ngày nào vậy?

cho mình hỏi lần cuối mình receve tiền là ngày 20/11 thì số code trong ngày 20 có tính tiền luôn rồi không?và mình muốn tình tiền của lần thanh toán tiếp theo thi tính từ ngày nào vậy?

bác vào Received Payments , lần nhận thanh toán gần nhất, nếu nó là MM/DD/YYYY thì lần sau kiểm tra MM/DD+1/YYYY :binhsua04:

Cho hỏi cái.
captchatypes thanh toán khi tổng acc đạt 3$ và mình tự rút tiền về tk hay nó tự động ah?
tkjs

Khi tống các acc của bạn đủ 2$ thì được pay rồi. Và bạn muốn rút về thì bạn vào phần : " Payment " --> " Request payment ", trong vòng 24h trong ngày bạn sẽ có lúa về, nhưng nó chỉ thanh toán từ T2-T6 thôi. mà hồi bữa không biết sao T7 mình vẫn rút được, hên gê lúc đó đang kẹt tiền........ :binhsua03::binhsua03::binhsua03::binhsua03:

CT giờ ổn ko ta nên chơi nửa ko nhẩy

Hôm nay mình vô test CT sao không thấy nó để bảng rate nữa? Hay lâu quá không làm nó banned mình rồi?
Mấy hôm nay nó ko để bản rate nữa bạn, ai cũng vậy thôi!

rảnh buổi sáng dậy lúc 6h ngồi gõ 1 tiếng rồi request pay luôn, thằng này load cà dựt cà thọt quá

- - - Updated - - -

rảnh buổi sáng dậy lúc 6h ngồi gõ 1 tiếng rồi request pay luôn, thằng này load cà dựt cà thọt quá

- - - Updated - - -

ông dc pain hả sao tui giờ chưa dc này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week