Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.623
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sao cái admin của bác ngộ nhỉ, đâu có ai edit và delete được đâu nhở :binhsua10:
Bạn vào chỗ Masters đó.

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Sao cái admin của bác ngộ nhỉ, đâu có ai edit và delete được đâu nhở :binhsua10:

Nghe bác captchavietnam nói vậy. tớ test panel của tớ cũng delete được rồi nek! các bác test thử panel của mình lại xem. :binhsua14:

chuẩn nè, giống của mình, cả edit và delete đều hông được , hông lẻ có nhiều Loại Admin hay sao ta :binhsua11:

''Chuẩn không cần chỉnh'' mình có 3 cái panel CT, không cái nào delete account được hết, đề nghị ADMIN site MMO kiểm chứng và thông báo cho mọi người biết chính xác, vì có 1 số cố ý nói sai lệnh đi sự thật.

alias91192

Senior
Reactions
251
MR
0.001
Đảm bảo là ko delete được, lý do thì là vì vấn đề bảo mật, admin đang trực tiếp làm việc trên đó, nó đang close chức năng delete, nó nói tuần sau sẽ mở lại chức năng đó cho mọi người, đó cũng chính là lý do vì sao cứ 1 mem gõ rác sẽ banned cả panel đó. Cái này mình biết được là nhờ gởi 1 mail xin unban + chửi nó vì tội banned panel admin vô tội vạ, nó gởi mail cám ơn và giải thích lại đó :).
Nguyên văn:
Hi

I can understand the problem for security purpose we have disenabled deleting optin and we are working on it.

Mostly from next week we will enable delete optin and edit optin.

For now I have enabled your admin.Just stop those bad people from working from next week will give delete rights.

Thanks for your mail.

hotonhuy

Hero
Verified
Reactions
518
MR
1.078
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Đảm bảo là ko delete được, lý do thì là vì vấn đề bảo mật, admin đang trực tiếp làm việc trên đó, nó đang close chức năng delete, nó nói tuần sau sẽ mở lại chức năng đó cho mọi người, đó cũng chính là lý do vì sao cứ 1 mem gõ rác sẽ banned cả panel đó. Cái này mình biết được là nhờ gởi 1 mail xin unban + chửi nó vì tội banned panel admin vô tội vạ, nó gởi mail cám ơn và giải thích lại đó :).
Nguyên văn:
k xóa, sửa gì được hết, chỉ thêm được id con mới thui

SPPK

Junior
Reactions
106
MR
0.000
Follow me on Facebook
Nguyên văn:

cậu mail vô đâu thế, sao mình gửi cả chục lần ko thấy admin trả lời trả vốn gì hết :(

Announcements

Forum statistics

Threads
423,918
176,391
Latest member
n666games

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back