Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

cũng bị như thế, id load đc một đêm sáng mai ra còn đựoc vài thằng, có lẽ do % đúng thấp, hoặc acc không đánh ký tự đặc biệt, hoặc không đánh 2 chữ, ( còn vũ chử hoa và chử thường không biết) hinh như thằng này không phân biệt hoa với thường
làm ở đâu cũng thế, 1h sáng đến 8 h sáng

mình bị y hệt.kiểu này uổng công cap rồi.hix

Có ai biêt email của admin CT là gì ko? hôm nay pm ổng xin reg acc mà ổng kêu gửi qua email. Nhưng hỏi email là gì thì ổng không nói @@ :binhsua122:

chắc là tên yahoo nó + @yahoo.com :|

Bạn nào có thể trả lời giúp mình những vấn đề này được không, có thể khá vụn vặt với các bạn, nhưng mới từ Mega sang còn bỡ ngỡ quá, search trên forum không thấy. Mình nghĩ nó cũng khá hữu ích với nhiều newbie vừa chuyển qua CT
1-Thấy 1 số người có panel admin CT tuyển người gõ trên các forums, vậy họ có lợi gì? Có phải CT có chế độ ref như Mega? hay chỉ thuần túy là họ trả công cho nhóm của họ thấp giá của CT trả cho họ để nhằm mục đích kiếm lời?
2-Có phải nó có cộng gộp tiền làm được của các ac con vào tài khoản của ac chủ - và khi thanh toán thì chỉ cần thanh toán cho ac chủ?
3-Min pay $1,1 là dành cho mỗi ac con hay là của ác chủ?
4-Cái mục theo dõi bắt điền trường "từ ngày/ đến ngày" trên ac con thì có tác dụng gì? và trên ác chủ thì có tác dụng gì?
5- Trong ac chủ thấy có cái mục "Payment Request'' - vậy có phải nhấn vào thằng này thì nó mới thanh toán cho mình hay không?
Các bạn giúp với, thanks trước nhé!

Bạn nào có thể trả lời giúp mình những vấn đề này được không, có thể khá vụn vặt với các bạn, nhưng mới từ Mega sang còn bỡ ngỡ quá, search trên forum không thấy. Mình nghĩ nó cũng khá hữu ích với nhiều newbie vừa chuyển qua CT
1-Thấy 1 số người có panel admin CT tuyển người gõ trên các forums, vậy họ có lợi gì? Có phải CT có chế độ ref như Mega? hay chỉ thuần túy là họ trả công cho nhóm của họ thấp giá của CT trả cho họ để nhằm mục đích kiếm lời?
2-Có phải nó có cộng gộp tiền làm được của các ac con vào tài khoản của ac chủ - và khi thanh toán thì chỉ cần thanh toán cho ac chủ?
3-Min pay $1,1 là dành cho mỗi ac con hay là của ác chủ?
4-Cái mục theo dõi bắt điền trường "từ ngày/ đến ngày" trên ac con thì có tác dụng gì? và trên ác chủ thì có tác dụng gì?
5- Trong ac chủ thấy có cái mục "Payment Request'' - vậy có phải nhấn vào thằng này thì nó mới thanh toán cho mình hay không?
Các bạn giúp với, thanks trước nhé!

1-trả thấp hơn để kiếm lời
2-chỉ thanh toán cho acc chủ
3-min pay dành cho tất cả acc con + lại dồn hết vào acc chủ
4- Acc chủ : theo dõi tất cả đc acc con, bao gồm cả thời gian làm
Acc con : chỉ theo dõi đc acc đấy, ko bao gồm thời gian làm
5- Ngay khi đăng nhập trang chủ nó đã nói :"Request to all team admins not to use request payment till we inform you.thanks(11/may/2012)"
Có nghĩa là : " Yêu cầu tất cả các quản trị viên trong nhóm không sử dụng đề nghị thanh toán cho đến khi chúng tôi thông báo "
=> nó auto thanh toán

1-trả thấp hơn để kiếm lời
2-chỉ thanh toán cho acc chủ
3-min pay dành cho tất cả acc con + lại dồn hết vào acc chủ
4- Acc chủ : theo dõi tất cả đc acc con, bao gồm cả thời gian làm
Acc con : chỉ theo dõi đc acc đấy, ko bao gồm thời gian làm
5- Ngay khi đăng nhập trang chủ nó đã nói :"Request to all team admins not to use request payment till we inform you.thanks(11/may/2012)"
Có nghĩa là : " Yêu cầu tất cả các quản trị viên trong nhóm không sử dụng đề nghị thanh toán cho đến khi chúng tôi thông báo "
=> nó auto thanh toán

Đã thanks! :binhsua141:

www.vietcaptcha.ucoz.com

Cac bac thich du an nao em xuc cho cac bac het.Mega captchatyper kolo......>>www.vietcaptcha.ucoz.com

uổng gì đâu bạn, ib ban vẫn trả tiền mà, khỏi lo đi,chẳng có thằng nào dám tuyên bố là gõ 100 % không sai

ban id ko trả tiền bạn à

Xin hướng dẫn xem acc con bị banned .
Xin cho hỏi làm việc trên Website lúc khuya thì có laod tốt ko. " làm việc tại website với 1account "

Xin hướng dẫn xem acc con bị banned .
Xin cho hỏi làm việc trên Website lúc khuya thì có laod tốt ko. " làm việc tại website với 1account "
Acc con bị ban thì sẽ xóa id khỏi acc chủ,xóa luôn số code của acc bị ban, login vào ko được.
Khuya load tốt nhé bạn

Tình hình là khi em làm thì em bật một acc phụ của thằng bạn tạo, và một acc phụ của em tạo.
Nhưng khi làm thì chỉ có acc của em hiện code còn acc của thằng bạn em thì status: loading, em cũng thử chỉ mở 1 acc của thằng bạn làm nhưng đợi bao lâu nó cũng để status: loading. Vào wed thì bình thường nhưng có điều không có code để làm.
Bác nào biết status này giúp giùm em........!!!!

Tình hình là khi em làm thì em bật một acc phụ của thằng bạn tạo, và một acc phụ của em tạo.
Nhưng khi làm thì chỉ có acc của em hiện code còn acc của thằng bạn em thì status: loading, em cũng thử chỉ mở 1 acc của thằng bạn làm nhưng đợi bao lâu nó cũng để status: loading. Vào wed thì bình thường nhưng có điều không có code để làm.
Bác nào biết status này giúp giùm em........!!!!

nó load thất thường thôi
acc load acc ko

Tình hình dạo này đăng ký admin toàn bảo gửi qua mail thôi anh em nào muốn đăng ký gửi qua email [email protected] nhé. Đang chờ hồi âm của admin đây :binhsua112:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,515
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week