Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

nguyenduong90

Hero
Verified
Reactions
2,179
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Có, mà đăng kí thêm tớ toàn nt bảo nó là đăng kí cho bạn, nó cũng đông công nhân lắm! :( Nó không online thì nt off khi nào online là nó reg liền.

Bác hay vậy à ! pro quá !:binhsua169:

Em nhắn tin nó cả tháng chẳng thấy trả lời.

TrafficServices

Vip
Verified
Reactions
1,847
MR
0.623
$200.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bác hay vậy à ! pro quá !:binhsua169:

Em nhắn tin nó cả tháng chẳng thấy trả lời.
Tớ vẫn bị nó banned ID chủ 2 lần đó thôi, có điều xin nó mở lại đc. :D, tại tớ đăng kí thằng này lâu rồi nên yahoo tớ nằm trong list chat của nó nên pm dễ. :binhsua50:

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
có ai cho mình hỏi, giờ captchatypers các bạn làm lúc mấy giờ? vì mình chỉ onl tối từ 8pm - 1am thui. Bản thân cũng đang ôm bên qlink vs pix làm trong khung giờ đó ... cái captchatypers của mình còn 1$ _ __|| nên mún gõ thêm để đủ minpay ... mà khoảng t.gian mình onl nó load chậm quá đi _ __||

truongk4

Junior
Reactions
32
MR
0.085
Chào bạn

Ko có trơn nha! Chắc bác nhầm ai rồi đó. Panel mình còn quá trời ID ko làm mà nhác quá chưa xóa nè! :binhsua48:

Bạn ơi, trước mình đc 1 chủ Group tạo cho 1 group con để đi tuyển mem. Khi đó Group của mình nó báo là: "You are a child Team, all your payments will be given to your admin." . Giờ mình xin đc 1 ID chủ, vậy làm cách nào để tạo ra 1 Child Team vậy?

Bạn ơi, trước mình đc 1 chủ Group tạo cho 1 group con để đi tuyển mem. Khi đó Group của mình nó báo là: "You are a child Team, all your payments will be given to your admin." . Giờ mình xin đc 1 ID chủ, vậy làm cách nào để tạo ra 1 Child Team vậy?

keke ! bây giờ nó không cho reg panel con nữa nha bạn.

mình có nói ở trên ý, đơn giản thôi mà :binhsua48:

Cơ mà id con đó có tạo đc acc không hở bác?

Em thấy trc cậu quản lí của em có ID: qlinkgroup_ct tạo cho em cái ID Xuantruong để e đi lôi mem.
vậy nên ID của em có thông báo khi dăng nhập xong là CHild Team, e có thể tạo acc làm việc cho thành viên đc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,964
176,441
Latest member
lamviec2024y

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week