Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

maxcovagaw

Banned
Reactions
32
MR
0.000
pay rồi + bên points2shop mới pay cho cái 50$ gc psn chiều nay tải game psvita tiếp
có bác nào có psvita ko
fifa với em

Vừa captcha vừa upload lun. Híc. Mà cha upload nó k pay. Không hiểu sao cả captcha cả upload đều k có history payment, mặc dù đã làm 2 năm nay rồi. Mới nghỉ có 1 tháng. Giờ làm lại mà bị thế. Khổ quá

codevina

Banned
Reactions
142
MR
0.000
Em vừa test gõ trên web không có tình trạng ăn gian code ,mà gõ trên soft tình trạng ăn gian code là 1/2 số lượng gõ ,hem tin các bạn cứ test trên web nhá !
ps:CT ĐANG LAODING NHANH

dacthang

Junior
Reactions
62
MR
0.360
Các bác cho em hỏi em có cái pane của cái này lâu rồi liệu giờ còn dùng được không các bác? Cái này giờ pay như nào vậy? Bác nào biết bảo em với.

Các bác cho em hỏi em có cái pane của cái này lâu rồi liệu giờ còn dùng được không các bác? Cái này giờ pay như nào vậy? Bác nào biết bảo em với.
Cái panel để bao lâu cũng dc nhé vẫn làm đc ! vào đc trang chủ CT là vẫn dùng ngon !
Làm tất cả ID + lại trong panel đủ 2 $ ấn vào sent payment trong trang chủ ID để nó pay nhé tầm 1 ngày sau khi ấn là nó pay ! :)

Cái panel để bao lâu cũng dc nhé vẫn làm đc ! vào đc trang chủ CT là vẫn dùng ngon !
Làm tất cả ID + lại trong panel đủ 2 $ ấn vào sent payment trong trang chủ ID để nó pay nhé tầm 1 ngày sau khi ấn là nó pay ! :)
Cám ơn bạn nha! mà sảo ở #1 nói là 5$ mới pay được hả bạn

gietkotha

Junior
Reactions
7
MR
0.000

mình đặt lệnh từ thứ 2 mà giờ vẫn chưa thấy pay... :binhsua149:
(panel mình để hơn 3 tháng rồi mới làm lại) hay no delete rồi :binhsua136:

có cách nào liên lạc với admin CT không các bro ơi giúp mìn với :binhsua144:

Hasegawakaito

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Lạ nhỉ :| Mình có 3.9$ đặt lệnh trưa thứ 2 đến chiều nó pay :D Mấy bác đặt lệnh thường xuyên vào :D Nếu 15-20 phút chưa thấy pay thì đặt thêm 1 lệnh nữa rồi chờ tiếp.
Thằng này pay nhanh mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week