Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Bác gây war với em hả :D, ra Yh đi em cãi nhau với bác nhiệt tình nhé, ;)

:)Hay nhỉ? Mình đã trả lời đầy đủ những câu hỏi mà mình biết, Mình cũng không hề post ảnh nhiều, chỉ post của 3 lần nhận gần nhất để các bạn hay nói là nhận chậm thấy và chuyển sang nhận bằng WMZ thôi mà. Còn nếu là khoe hàng hay tâng bốc thì không cùi đến vậy đâu nhé bạn

:)Hay nhỉ? Mình đã trả lời đầy đủ những câu hỏi mà mình biết, Mình cũng không hề post ảnh nhiều, chỉ post của 3 lần nhận gần nhất để các bạn hay nói là nhận chậm thấy và chuyển sang nhận bằng WMZ thôi mà. Còn nếu là khoe hàng hay tâng bốc thì không cùi đến vậy đâu nhé bạn
Quan trọng là bác cho anh em thông tin bổ ích thôi. Còn ai nói gì mặc kệ hơi sức đâu mà giải thích nhiều hả pác:DĐến giờ capt rồi kiếm ăn thôi.
À chính xác min pay của nó là bao nhiêu có thể rút được vậy pác

Quan trọng là bác cho anh em thông tin bổ ích thôi. Còn ai nói gì mặc kệ hơi sức đâu mà giải thích nhiều hả pác:DĐến giờ capt rồi kiếm ăn thôi.
À chính xác min pay của nó là bao nhiêu có thể rút được vậy pác
PM và WMZ đều tối thiểu 2$ là rút về đc bạn nhé, nhưng dùng WMZ thì nhận tiền được nhanh hơn PM:)

hê có ý j đâu. biết b vs thachthao quen nhau trêu thế thôi mà
thấy b thu Z giá cao hơn mấy bác EX. đợt này nhờ b vậy :)

load chậm bỏ xừ -,-
Bạn dùng XUAN DUC và khuya chút nữa mới làm khá được, chứ giờ vẫn còn rùa bò trên cát lắm:p

hê có ý j đâu. biết b vs thachthao quen nhau trêu thế thôi mà
thấy b thu Z giá cao hơn mấy bác EX. đợt này nhờ b vậy :)
Hì tưởng post mấy cài hình nên bị anh em chém chứ, hihi. OK có Z thì sẵn lòng thu giúp bạn, nhưng có PM thì mình thu giá vẫn tốt hơn Z

đêm rate cũng k = pix, ban ngày nó load nhanh thì đỡ quá, mấy bữa 30id còn cà giựt

chào mọi người, mình vừa được đăng ký pannel nhưng còn gà mong các bạn giúp đỡ

mình dự tính sẽ làm dự án này cả ngày và đêm nhưng chưa biết speed ra sao, nhiều bạn nói đêm sẽ ra nhanh (dự án nào cũng vậy thì phải) vậy mình nên dùng bao nhiêu ID gõ là đc ?
làm ngày tốc độ ra chậm thì nên dùng bao nhiêu ID?

nếu ID của mình bị banned thì có cách nào để cứu vãn ko, mình thấy có chỗ gửi contact info ?
mình biết được là gõ 2 chữ và phải gõ ký tự đặc biệt nhưng có cần phải gõ Hoa và Thường không ?
Pannel của mình mới tạo thì tạo được bao nhiêu ID ?
và còn chỗ Sub Team Admin mình vào không được ^^! chỗ này đặc biệt hả mấy bạn ?
mình có thể coi số lượng code mình đã gõ đúng và sai ở mục nào ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,611
Latest member
temembrane

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week