Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

chinhitpro

Banned
Reactions
1,259
MR
0.056
cho cái hình thanh toán gần nhất mà mình tìm dc

nếu thanh toán qua bảo kim thì bác thanh toán à :) tạo tài khoản giúp mình với

Àh cái này e ko bít, vậy lần sau mún request VD như : tối 12h đêm yêu cầu sáng tiền về - thì đến 12h đêm ( wa ngày mới ) thì rút đc típ đúng ko ạh?
Tính mấy cái này khổ wá anh ạh :oops:

a ví dụ: hiện tại e gõ và check là 2.5$ tức là ngày hôm nay: 15/4
nhưng hệ thống nó tính tiền để rút được chỉ có rút đến 14/4 thui.. số mà e gõ được hôm nay sẽ được cộng vào lần thanh toán sau. vì máy nó k cập nhật ngay số tiền tại thời điểm hiện tại mà trả ngay được. máy nó tự động chốt $ khi kết thúc 00:00 phút của một ngày.

PhamXuanVinh

Senior
Reactions
100
MR
0.000
a ví dụ: hiện tại e gõ và check là 2.5$ tức là ngày hôm nay: 15/4
nhưng hệ thống nó tính tiền để rút được chỉ có rút đến 14/4 thui.. số mà e gõ được hôm nay sẽ được cộng vào lần thanh toán sau. vì máy nó k cập nhật ngay số tiền tại thời điểm hiện tại mà trả ngay được. máy nó tự động chốt $ khi kết thúc 00:00 phút của một ngày.
khi nào soft xiao ổn định nguyenduong báo anh em nha... bên qlink dạo này code cũng dài như captchatyper...nên chắc qua captchatyper đánh cho ngon

thông báo khẩn:

admin captchatyper đã tắt chức năng kiểm tra hoa thường, cho phép anh em làm bất cứ soft gì cũng được trong khi chờ xiao cập nhật

nhanh tay chiến lại nào

thông báo khẩn:

admin captchatyper đã tắt chức năng kiểm tra hoa thường, cho phép anh em làm bất cứ soft gì cũng được trong khi chờ xiao cập nhật

nhanh tay chiến lại nào
Ngoài Xiao gõ tốt nhất cho CT thì ko còn soft nào nữa hả anh? Tại h chưa mua đc panel, mà đưa cho bạn nó oánh 1 ngày bị banned cả chục id vậy mệt chết đc :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week