Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

the1st

Hero
Reactions
517
MR
0.000
mới request lúc 1h35p bên mình
bên nó là 0h5p ko biết bao giờ $ về
đủ 5$ rồi

Bác này pmm admin hỏi rõ dùm cái cho anh em biết bác capchavietnam đi hỏi dùm anh em đi coi hạ kiểu ren đừng hạ ban ngành là được vì đa số men hay rãnh ban ngày ban đêm hạ suống 1.15$ tất cả cũng được :anti:

boybokdau

Banned
Reactions
283
MR
0.000
There will be revision in captchatypers rate mostly by this weekend or next week except late night(31/july)

nghĩa là sao bác

Đã nói chuyện, nó bảo do AE vn mình ít làm quá! Nên sẽ giảm rate từ 7h sáng đến 7h tối bên nó.

Nó còn nói là chỉ giảm ít thôi nên AE đừng buồn, để tầm 1 tháng nữa mình xin nó tăng lương cho :(

Vậy trông cậy vào bác hết nhé...! mới nảy em cũng có hỏi admin, hình như nó nói là vẫn chưa quyết định là sẽ giảm bao nhiêu thì phải. chỉ nói là giảm từ 7h sáng đến 7h tối thôi..! không bít là giảm có nhiều không nữa? hix

Vậy trông cậy vào bác hết nhé...! mới nảy em cũng có hỏi admin, hình như nó nói là vẫn chưa quyết định là sẽ giảm bao nhiêu thì phải. chỉ nói là giảm từ 7h sáng đến 7h tối thôi..! không bít là giảm có nhiều không nữa? hix

Nó nói giảm rất ít! nhưng ko nói cụ thể bao nhiêu. AE cứ yên tâm, cố gắng làm ban đêm nhiều nhiều. Tầm 1 tháng nữa mình xin tăng rate.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom