Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

cho m hỏi captchatyeprs nếu gặp phải hình khó, muốn bỏ qua phải nhập gì nhỉ, m dùng soft của captchatypers. :binhsua163:

Thanks ^^

cho m hỏi captchatyeprs nếu gặp phải hình khó, muốn bỏ qua phải nhập gì nhỉ, m dùng soft của captchatypers. :binhsua163:

Thanks ^^

Code khó cứ mạnh tay ESC đi bạn, chiều hum qua load chậm quá log 70acc vào gõ nhiều lúc code nó ra nhanh cứ ESC mà giữ thôi :binhsua57:

Thanks ^^

Với CT, những capt đứt khúc, nhòe hình, và nhất là các hình con vật, hình người, hình phong cảnh, .... bạn đánh chữ TEST để skip bỏ qua nó nhé. Đơn giản chỉ vậy thôi. Hạn chế tới mức tối đa nhấn phím ESC để skip bỏ qua.

Cho minh hoi captchatypers tra tien vao lr hay wmn

Hỏi 1 câu dễ bị quánh đòn ghê ;))
Bạn đọc kỹ #1 nghen, có nói tất cả trong đó.
Nhưng trả lời luôn là khi bạn đăng ký, bạn đưa admin LR thì ông ta trả qua LR, WMZ thì ông ta trả WMZ, không có WMN :D
Hiện tại thì chỉ pay qua LR only thì phải

Hỏi 1 câu dễ bị quánh đòn ghê ;))
Bạn đọc kỹ #1 nghen, có nói tất cả trong đó.
Nhưng trả lời luôn là khi bạn đăng ký, bạn đưa admin LR thì ông ta trả qua LR, WMZ thì ông ta trả WMZ, không có WMN :D
Hiện tại thì chỉ pay qua LR only thì phải

bây giờ chỉ pay wa lr thui ..... hôm trc hỏi admin, admin nói hok pay wa WMZ nữa ...

bây giờ chỉ pay wa lr thui ..... hôm trc hỏi admin, admin nói hok pay wa WMZ nữa ...

Hồi mới đăng kí nó cho pay qua cả PP :binhsua157:

Tạo điều kiện thức để Cạp cạp rồi còn gì :)

Keke, thấy em đó nhìn khiêu khích vậy mà sợ à ;;)

Bác nào tốt bụng có thể cho mình xin 0.05 LR mình ex lấy tiền chiều ăn cơm được không:binhsua09:. Từ hôm qua đến giờ hì hục cày được 8.8$ mà nó chỉ pay phần của ngày hôm qua nên được có 4.95$ hix, ko đủ 5$ để Ex, hix. Ai tốt bụng thì send mình với nhé ! Cảm ơn nhiều lắm:binhsua07:
LR của mình: U2282263

Bác nào tốt bụng có thể cho mình xin 0.05 LR mình ex lấy tiền chiều ăn cơm được không:binhsua09:. Từ hôm qua đến giờ hì hục cày được 8.8$ mà nó chỉ pay phần của ngày hôm qua nên được có 4.95$ hix, ko đủ 5$ để Ex, hix. Ai tốt bụng thì send mình với nhé ! Cảm ơn nhiều lắm:binhsua07:

Có ai send chưa? :binhsua15:

vào đây mà ex : http://libertyreserve.com.vn/vn/exchange/sell

Nghe nói tội nghiệp ghê hong, rồi có ai send cho bạn chưa
5 cents Mỹ kim thì cái này giúp được.
Khi trả, nhớ trả +5% lời nhé ;))

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week