Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

:binhsua94:
log 50 acc thì thà choi bà qlink log 50 acc vô làm cho rùi.vừa gỏ dc 1 chu ko phân biệt hoa thường nửa
qlink rate đã thấp lại còn pay qua paypal về 1 lần mất 4$ solo sao đủ

qlink rate đã thấp lại còn pay qua paypal về 1 lần mất 4$ solo sao đủ

pannel tui là pannel bằng U mà bác,rate nó thấp 0.9 như bù lại nó gõ ko phan biệt hoa thg+gỏ dc 1 chữ nha bác.bù lại nhìu chưa bác

pannel tui là pannel bằng U mà bác,rate nó thấp 0.9 như bù lại nó gõ ko phan biệt hoa thg+gỏ dc 1 chữ nha bác.bù lại nhìu chưa bác

đấy là ông đc LR còn những người khác ko đăng kí đc = LR :(

log 50 acc thì thà choi bà qlink log 50 acc vô làm cho rùi.vừa gỏ dc 1 chu ko phân biệt hoa thường nửa

qlinkgroup 1 accout > 800 code / 1 tuần dưới là bị hủy kết quả đó rớ vào đi :binhsua105:

qlinkgroup 1 accout > 800 code / 1 tuần dưới là bị hủy kết quả đó rớ vào đi :binhsua105:

bác này nói đúng tim đen qlink nè :m048::m048:.
nòi thit qllink mà nó load nhanh như xưa ban đêm log 3 acc đánh thả cửa ban ngay loag tầm 9-13acc đánh thả cửa thì 800 ko ngia lí gì chỉ có đìu nó lại load như vit.ko hiu tai sao nó lai load chậm vậy nữa

qlink đã đi vào dĩ vẵng
nói thật lúc bước chân vào mmo cũng là đánh qlink

Đánh một chữ được đó bác

Bạn thích đánh mấy chứ chả được quan trọng là nó có tính tiền cho không =)), mình thấy cái trang này nó sao ý, thông kế kả cái code mình gõ như thế nào nữa :| sao nó ko thay vào đó là số $ mình đánh đc đi cho rồi :|

Bạn thích đánh mấy chứ chả được quan trọng là nó có tính tiền cho không =)), mình thấy cái trang này nó sao ý, thông kế kả cái code mình gõ như thế nào nữa :| sao nó ko thay vào đó là số $ mình đánh đc đi cho rồi :|
thì cũng như QG nó cũng chỉ thống kê số code gõ

bác này nói đúng tim đen qlink nè :m048::m048:.
Nòi thit qllink mà nó load nhanh như xưa ban đêm log 3 acc đánh thả cửa ban ngay loag tầm 9-13acc đánh thả cửa thì 800 ko ngia lí gì chỉ có đìu nó lại load như vit.ko hiu tai sao nó lai load chậm vậy nữa
đề nghị thật lòng là bác bỏ ngay cái chữ ký đi nhé, nhiều lúc em phát khùng rồi đấy :binhsua94::binhsua94::binhsua94:

đề nghị thật lòng là bác bỏ ngay cái chữ ký đi nhé, nhiều lúc em phát khùng rồi đấy :binhsua94::binhsua94::binhsua94:
ta dau có chử kí đâu chỉ dặt chổ cho chử kí nó rộng tí thui mà :m131:

log 35acc vô mà 12h đêm gõ được 450code/h
hjhj..do bạn thôi chứ load ổn định mà nhé..

---------- Post added at 05:50 AM ---------- Previous post was at 05:49 AM ----------

http://zoom-bi.com/showthread.php?t=13654 .Các bạn vào đây xem thông báo khẩn về CAPCHATYPER nhé...Mình đã test 2lần đều giống dị nhé..

bộ hôm qua xiao nó update soft à, có ai có bản mới chưa nhỉ, load vào toàn unauthori

sao mình sử dụng soft xiao mà nó cứ tinh trạng lập code hoài vậy ta :(:(. Còn nữa nha, ví dụ mình add 30id thì chỉ hiện 29id :(:( còn add 31id thì hiện 30 :(:( vậy là lỗi gì đây các bạn giúp mình với.

mọi người chiến cùng lúc nhiều dự án thế,mình ko có panel để chiến qlink,captchatyper,typerthat,pix hết id...chỉ còn kolo và mega để chiến thôi

bộ hôm qua xiao nó update soft à, có ai có bản mới chưa nhỉ, load vào toàn unauthori

xiao đã bt rồi bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week