Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

ntvinh1602

Junior
Reactions
70
MR
0.001
ơ đâu phải, sáng cạp lúc 5->6h mà tại code dài, khó đọc thôi... mấy cái code một bên số nhà một bên chữ lâu lâu chẳng thấy số hoặc thấy mờ mờ phải đoán hại não quá, rồi phân biệt hoa thường nữa gõ mà không biết có tính không nữa... code dài như vậy mà gõ được 1k->2k/h thì tài quá, mình đánh máy cũng chục năm rồi mà sáng thử cũng được có vài trăm, skip thì thôi rồi. :( bưa chè quá

Thế chắc là bác cần đánh máy nhanh hơn nữa ;))

Mình mới vào nghề được 1 tháng mà cũng được 900/h rồi, skip khoảng 40-50 thôi.

thanhdien113

Banned
Reactions
363
MR
0.000
ơ đâu phải, sáng cạp lúc 5->6h mà tại code dài, khó đọc thôi... mấy cái code một bên số nhà một bên chữ lâu lâu chẳng thấy số hoặc thấy mờ mờ phải đoán hại não quá, rồi phân biệt hoa thường nữa gõ mà không biết có tính không nữa... code dài như vậy mà gõ được 1k->2k/h thì tài quá, mình đánh máy cũng chục năm rồi mà sáng thử cũng được có vài trăm, skip thì thôi rồi. :( bưa chè quá
Mình gõ captcha nhanh hơn gỏ tiếng việt ấy tin ko :binhsua153:
Nhầm code phân biệt hoa thường , nhầm code ko cần . Khi gõ captcha thì cứ thấy chử nào thì gỏ chử đó đừng suy nghĩ nhiều :) Gỏ y nhưng gỏ văn bản vậy thôi

Last edited by a moderator:
Gõ pix mà 1k6 là bt thôi bợn ah, 2k code/h ấy chứ, mà thử kiu mấy bờ rồ đó vào gõ CT xem đc 1k2 code ko =))

Kinh thế cơ hả ? Chẳng hiểu gõ kiểu gì nữa ! Thế gõ mà không phân biệt chữ hoa chữ thường và ko gõ ký tự đặc biệt thì cao thủ nhất gõ được bao nhiêu?

SunAngel

Senior
Reactions
255
MR
0.000
Gõ pix mà 1k6 là bt thôi bợn ah, 2k code/h ấy chứ, mà thử kiu mấy bờ rồ đó vào gõ CT xem đc 1k2 code ko =))

đúng rùi ấy ^^ .... mình nhởn nhơ mà pix vẫn dc 1k2-1k4/h .... còn captchatypers thì tầm 8-900 thôi _ __" ... bởi vì nó hok load đều như pix, lúc nhanh lúc chậm _ __" ... nản lém ...

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
gõ CT cứ code nào ngắn dễ thì gõ,khó thì esc,1h 2k code,500 code là esc,100 code là sai đi :)) còn 1k4code đúng

Hasegawakaito

Junior
Reactions
29
MR
0.000
Gõ CT có phân biệt hoa thường không nhỉ... Thấy gõ trên google với Mega thì không phân biệt. Không biết bên này thế nào

Reactions
2,454
MR
0.009
Chat with me via Skype
Pác nào cho mình hỏi cái này tí:

Các account con sau khi làm đủ min pay 2$, và được pay rồi thì account có đó tự bị xóa mất khỏi account chủ àh?

Thanks!

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
Vậy các account con tự biến mất khi làm được hơn 1$ thì lý do tại sao hỉ? hok hiểu nổi, banned account àh?

Thanks !

bác nói chính xác luôn rồi đấy, chỉ có thể bị ban hay do acc chủ nó del thôi. còn khi gõ các id con đủ 2$ là có thể pay và vẫn làm tiếp bình thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week