Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

kiểu này mãi là toi chứ bất động gì

Một thời gian k log là nó xóa luôn acc...pà mie nó chứ...ăn gian được ít tiền của mình

Sao captchatypers không đăng nhập trên firefox đc nhỉ? Có ai bị giống mình không?

Untitled.png Trang chủ của mình có mấy dòng như này, không biết có sao không các bác? Vì mình làm đủ minpay 2$ rồi bấm request payment mà đợi hơn 24h rồi tiền vẫn chưa về, Received Payments cũng chẳng có gì.
p/s: mình muốn biết có phải gõ bao nhiêu acc cũng được, miễn tổng các acc cộng lại > 2$ thì được thanh toán bất kì lúc nào có phải không?

View attachment 20121 Trang chủ của mình có mấy dòng như này, không biết có sao không các bác? Vì mình làm đủ minpay 2$ rồi bấm request payment mà đợi hơn 24h rồi tiền vẫn chưa về, Received Payments cũng chẳng có gì.
p/s: mình muốn biết có phải gõ bao nhiêu acc cũng được, miễn tổng các acc cộng lại > 2$ thì được thanh toán bất kì lúc nào có phải không?

Tổng 2$ là được. Bình thường nó sẽ thanh toán cho bạn trong khoảng từ 10h - 18h Việt Nam.
VD: Ngày 20 bạn gõ được 2$. Request -> Muộn nhất là 24h ngày 21 bạn có tiền trong TK.
Còn giờ nó đang đơ đơ thì chưa biết thế nào cả.

Tổng 2$ là được. Bình thường nó sẽ thanh toán cho bạn trong khoảng từ 10h - 18h Việt Nam.
VD: Ngày 20 bạn gõ được 2$. Request -> Muộn nhất là 24h ngày 21 bạn có tiền trong TK.
Còn giờ nó đang đơ đơ thì chưa biết thế nào cả.

View attachment 20121 Trang chủ của mình có mấy dòng như này, không biết có sao không các bác? Vì mình làm đủ minpay 2$ rồi bấm request payment mà đợi hơn 24h rồi tiền vẫn chưa về, Received Payments cũng chẳng có gì.
2 tên newbie ngồi chém gió tào lao với nhau
cái trang chủ nó nói ngày 7/10 của ban ko dủ 2$
tồng ngày làm đến ngày hôm sau phải 2$ , chứ ko phải hôm nay 8/10 bạn + chung lai là 2$ RQ nó ko chấp nhận
VD : 7/10 = 1$
8/10 = 1$
9/10 =1$
RQ vào ngày 9/10 bạn nhận dc 2$ nó chì tính ngày 7+8 . nếu ngày 7+8+9 mà đúng 2$ thì chờ ngày mai nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,626
Latest member
33wintrading

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week