Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

kjmchc1010

Junior
Reactions
39
MR
0.097
Mình mới tìm hiểu về Capcha (thực ra đang chơi Forex nhưng rảnh rỗi kiếm tí tiền tiêu chơi), nhưng không hiểu 1 số vấn đề, các bạn giúp đỡ mình:
1. Rate làm việc là gì vậy
2. Phải gõ tầm khoảng bn code mới được từng đấy tiền
3. Nếu dùng soft thì soft có tác dụng gì và mua ở đâu, cài đặt ntn, dùng ntn (mình biết soft XD thôi)

nhat4291

Hero
Verified
Reactions
308
MR
0.011
Chat with me via Skype
Mình mới tìm hiểu về Capcha (thực ra đang chơi Forex nhưng rảnh rỗi kiếm tí tiền tiêu chơi), nhưng không hiểu 1 số vấn đề, các bạn giúp đỡ mình:
1. Rate làm việc là gì vậy
2. Phải gõ tầm khoảng bn code mới được từng đấy tiền
3. Nếu dùng soft thì soft có tác dụng gì và mua ở đâu, cài đặt ntn, dùng ntn (mình biết soft XD thôi)
rate là tỷ giá giữa số lượng code và $, thường thì tính 1000 code thì được bao nhiêu $ đó, bao nhiêu thì còn tùy dự án và khung giờ, có thể là 0.6 0.7, 1$.....
soft mua ở mục captcha tool đó, soft có tác dụng gõ nhiều acc, tăng speed..., mua về add acc rồi làm thôi

Cho mình hỏi thêm chút nữa. Theo mình biết thì nếu muốn gõ được 1000code trong 2h cần 50id (hay account gì đấy). Nếu như tạo mỗi account là 1 email thì chẳng nhẽ đăng kí 50 cái gmail tạo tk à. Vấn đề thứ 2 là hỏi han thằng admin kiểu gì để xin được panel (máy mình có vấn đề nên chẳng xem được ảnh trên kia)

Cho mình hỏi thêm chút nữa. Theo mình biết thì nếu muốn gõ được 1000code trong 2h cần 50id (hay account gì đấy). Nếu như tạo mỗi account là 1 email thì chẳng nhẽ đăng kí 50 cái gmail tạo tk à. Vấn đề thứ 2 là hỏi han thằng admin kiểu gì để xin được panel (máy mình có vấn đề nên chẳng xem được ảnh trên kia)
bạn gửi mail cho admin để xin panel nhé. acc thì có panel roi tạo acc con thoải mái roi gõ, tat cả acc con cộng tien vào acc panel hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week