Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

chờ nhận tiền xong mới xóa accc nhé
mình nhận tiền rồi. Ví dụ hôm qua mình đã thanh toán 2$, từ hqua đến nay làm thêm 0,5$. hnay đã nhận được tiền, nhưng trong tài khoản vẫn là 2,5$. như vậy nếu mình xóa 1 tk 1000 mã bị khóa từ hôm trước, thì số tiền bị trừ xuống 1,8 -1,9 $ đúng không, như vậy thì tính sao?

mình nhận tiền rồi. Ví dụ hôm qua mình đã thanh toán 2$, từ hqua đến nay làm thêm 0,5$. hnay đã nhận được tiền, nhưng trong tài khoản vẫn là 2,5$. như vậy nếu mình xóa 1 tk 1000 mã bị khóa từ hôm trước, thì số tiền bị trừ xuống 1,8 -1,9 $ đúng không, như vậy thì tính sao?

hi i think nguyenduong may be some busy!, mean while tell me in english i will solve your problem!

ko sao.. cứ xoa acc đã bi block đi

nhatthach

Hero
Reactions
495
MR
0.596
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hi guys how r u , i again started captcha typers! but

Today i did not get payment from captcha typers through perfect money!

Did any one get the payment from captcha typers today?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,979
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week