Captchatypers Vs Qlink group: Dự Án Nào Ngon Hơn??

rất điên thằng typer, và ko có ý định làm vs nó nữa, nhưng vẫn vote cho typer 1 vé, nếu biết ***ch lách rules, thì typer là vô đối, ngay cả pix ngày xưa cũng chỉ đáng xách dép.

rất điên thằng typer, và ko có ý định làm vs nó nữa, nhưng vẫn vote cho typer 1 vé, nếu biết ***ch lách rules, thì typer là vô đối, ngay cả pix ngày xưa cũng chỉ đáng xách dép.
lách xong nằm lun với thằng mega typer,vậy nên cách lách của typer là những người biết unban mới dám lách thôi,còn tui bất tài ko unban được nên gõ đúng rule cho khỏe T_T

đời thì ko có từ nếu :binhsua104:

thế ko nếu thì if nhé.

lách xong nằm lun với thằng mega typer,vậy nên cách lách của typer là những người biết unban mới dám lách thôi,còn tui bất tài ko unban được nên gõ đúng rule cho khỏe T_T :binhsua104:

vâng! gõ thế nào là tùy ở mỗi người mà !

2 Dự án này chẳng cái nào hơn cái nào
Qlink Tuy Load Tốt hơn TP 1 tí nhưng nó pay theo tuần là 1 Pay Đa số qua PP Và Rate nó thấp hơn TP.
TP tuy laod có phần ko bằng Qlink Nhưng đổi lại pay LR rất chủ động pay lúc nào cũng đc, Rate lại cao
2 Dự án này đa phần là cạp đêm cả, cạp đêm thì 2 thằng này thằng nào cũng load ổn hơn thua nhau 9-10 thôi chứ ko trên nhau lắm đâu...Đc cái này mất cái kia thôi bạn ah
Pix vẫn là số 1 dào này nó thông thả việc tính Pri hơn lúc trước nói chung 1h vẫn 1.3 đến 1.5$
:binhsua144:

pix làm ban ngày làm thế nào để load nhanh vậy mọi người ? nghe bảo sock j đó phải ko ? mình có g khoảng vài chục id nhưng toàn trên 4 hihi

nghĩ đi nghĩ lại, thui tui vẫn vote cho CT...còn qlink luk nhanh luk châm, dạo này hong ngon lắm mấy bác mần cho tui than quá trời...

2 Dự án này chẳng cái nào hơn cái nào
Qlink Tuy Load Tốt hơn TP 1 tí nhưng nó pay theo tuần là 1 Pay Đa số qua PP Và Rate nó thấp hơn TP.
TP tuy laod có phần ko bằng Qlink Nhưng đổi lại pay LR rất chủ động pay lúc nào cũng đc, Rate lại cao
2 Dự án này đa phần là cạp đêm cả, cạp đêm thì 2 thằng này thằng nào cũng load ổn hơn thua nhau 9-10 thôi chứ ko trên nhau lắm đâu...Đc cái này mất cái kia thôi bạn ah
Pix vẫn là số 1 dào này nó thông thả việc tính Pri hơn lúc trước nói chung 1h vẫn 1.3 đến 1.5$
:binhsua144:
qlink co' pay qua lr rầu mờ
tp load còn code 2 chữ dài lượt thượt , nếu ko muốn nói là nản
pix làm phải cẩn thận từng chút , trả lời sai 1 cái là hậu quả thảm hại á :-s

qlink co' pay qua lr rầu mờ
tp load còn code 2 chữ dài lượt thượt , nếu ko muốn nói là nản
pix làm phải cẩn thận từng chút , trả lời sai 1 cái là hậu quả thảm hại á :-s

Qlink có pay qua LR mà bạn ... panel của mình pay qua LR nè ...

vote làm cả 2 ... tuần này Qlink load thậm thụt ... chủ yếu là lúc có code lúc thì không có code ...
những lúc vậy tranh thủ cạp CT min 2$ rồi request cũng đc :D ...

kolo vẫn là đỉnh nhất. load full cả ngày.:binhsua141:

kolo mấy bữa nay log vào ko đc sao mà load full đc bạn ;))

ai chém làm gì đâu, vẫn login bình thường mà:

rate hiện giờ là 0.53, bonus 25% cũng ko tệ lắm.:binhsua160:

ai chém làm gì đâu, vẫn login bình thường mà:

rate hiện giờ là 0.53, bonus 25% cũng ko tệ lắm.:binhsua160:
sao mấy bữa nay mình login vào ko đc ta :O:binhsua122:
kêu thằng bạn login giùm coi đc ko , nó sợ kolo đến nỗi ko dám log zo luôn:m098:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week