Introduce [captcoin] kiếm Bitcoin cực đơn giản bằng cách gõ ...captcoin - rate cao

Ít nhất cũng đẩy giá lên được 0.00006 rồi. Cố lên nào lên 0.0001 bán luôn khỏi ôm mệt

Ít nhất cũng đẩy giá lên được 0.00006 rồi. Cố lên nào lên 0.0001 bán luôn khỏi ôm mệt
bác bán ở đâu mà đc 0.00006 thế

Ai có thông tin gì về coin-swap chưa bao giờ nó mở lại cổng CAPT thế. CAPT về đều đều rate tăng đều đều

ex sang BTC ở swapcoint nó bắt xác nhận mail mà mail yahoo e đăng ký là .com nhưng thực là .com.vn
vậy có nhận dc mail k vậy các bác? 2 ngày r k có mail :(

hahaha , lãng tử nói chí phải
nhưng mà trước khi nó chạm mốc đó 0.001 thi cậu nhặt xác tớ luôn :D chật vì đói và thiếu hụt kinh tế:)
không đến mức ấy đâu lazy họ bán 0.000055 rồi
tích đc 500 coin rồi .... có gắng đạt mốc 2k coin trước khị rate xuống 0.25 :confused::confused::confused:

h thì nên xài wallet của thằng captcoin đi chừng nào fix xong thì xài tiếp coin swap, đang có 0.1 btc trong coin swap éo biết có có scam luôn ko =))

Hướng dẫn anh em xử lý bên lazy nếu chưa nhận được CAPT. generate cái CAPT mới là được nhé. Làm thế mình không chắc CAPT hold khi CAPT ở get nó pay rồi chưa nhận được nó đi về đâu nhưng khi gửi đợt mới vào thì ok nhé

h thì nên xài wallet của thằng captcoin đi chừng nào fix xong thì xài tiếp coin swap, đang có 0.1 btc trong coin swap éo biết có có scam luôn ko =))
Rút luôn đi ăn chắc mặc bền. :3 tiếc chi tiền phí

không đến mức ấy đâu lazy họ bán 0.000055 rồi
tích đc 500 coin rồi .... có gắng đạt mốc 2k coin trước khị rate xuống 0.25 :confused::confused::confused:
hehe thì tại mình trữ thui chứ lúc nào bán chả được , nó mà rate xuống 0.25 thế nào giá cũng lên 0.001 cho mà xem

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back