[Carrick]- Ai làm ref cho carrick thì vào nhận tiền!

ai còn chưa nhận đc tiền ref từ carrick thì vào yêu cầu nốt đi để mình trả nốt nào :D

1.Levasfirm.
2.Moneytraffix.

ID: animax1991
PP: [email protected]

Tớ muốn request bn và rb

Uy tín hợp tác lâu dài

1.Levasfirm.
2.Moneytraffix.

ID: animax1991
PP: [email protected]

Tớ muốn request bn và rb

Uy tín hợp tác lâu dài
tối nay sẽ giải quyết cho các bạn nha.2 site này đang yêu cầu thanh toán chờ tối xem có proof về chưa. Levasfirm đã thanh toán đc 2 lần và moneytraffix đã thanh toán lần đầu cho một số bạn. chắc bạn mới tham gia. Mong hợp tác vui vẻ :)

---------- Post added at 05:27 PM ---------- Previous post was at 05:24 PM ----------

krimmbux.com VÀ http://www.kadanbux.com/ ptcbuxcash.com, myclickk.com , fastybux.com , newageptc.com , gatzbux.com
bạn check dùm
ban ơi mấy site này là bên hợp tác chia sẻ lợi nhuận chứ ko thuộc các topic mình đã tuyển. Hầu hết các site đã scam và các bạn khác bỏ kik quá nhiều nên ko có proof. Mình sẽ gửi bạn 0,05$ coi như hợp tác vui vẻ nha bạn. Mong bạn tiếp tục ủng hộ mình :)

up lên cho anh em vào đòi tiền nào. Đang làm việc đây :)

---------- Post added at 09:59 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

yêu cầu rùi mà sao chưa dc trả vậy
bạn này mình đã thanh toán rùi mà. Check lại hôm mình xem nha :)

ax bạn coi lại đi, mình chỉ nhận dc bn 0.02 site scam thui, chứ site moneytraffix mình chưa nhận dc cái j từ bạn hết
pp : [email protected]
ktra lại dùm mình cái

um.ok.moi nhan dc proof xong toi ve check mot the.moi nguoi ai lam ref site moneytrffix cho mih thi vo yeu cau doi tien di nay.admin rat uy tin day.co gag kik deu cho minh nha :-d

Da nhan dc tien tu site scam.......thanks anh.........chu thoi lam an rat uy tin;...;:^^:>.....

đã nhận đc rb kara scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week