[Carrick]- Tuyển rép Víp Đô La Bóc - Bô lút và rép bách hoàn toàn tự động!

mỗi ngày 15ads + mà bác. Cũng nhanh thôi. Mà h mình có 22dr và 20rr thì nhanh có proof lắm nên bạn cứ yên tâm. Mỗi ng` chịu khó một tay thì cũng cứ đều đều 5 ngày là có 1 proof tầm 5 6$ rồi mà. Chỉ cần anh em cố gắng kik đều thôi :D
prof nhanh hay chậm thì cũng k biết,,,nhưng lúc đầu bạn tuyển ref ghi RB 0.005$/click và bây h lại là 0.05$/100click ( quá chênh lệch )

da nhan bonus.>^^"'

prof nhanh hay chậm thì cũng k biết,,,nhưng lúc đầu bạn tuyển ref ghi RB 0.005$/click và bây h lại là 0.05$/100click ( quá chênh lệch )
Mình đã thanh toán cho các bạn đúng như rules cũ sau đó mới ra rules mới. Còn bạn cảm thấy ko hợp lý thì có thể thôi ko kik nữa đc mà. Có j` đâu. Bạn thử tính xem mình nhận đc bao nhiêu từ các bạn với tỷ lệ 15$ = 1$ hả bạn? Thanks bạn đã ủng hộ :)

Username santienthuong
Registered Today, 22:25
Country Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available
Upline aguero

PP: [email protected]

Hic, mấy bữa nay mất bản excel nên không nhớ mấy site đã tham gia cho cậu. Còn site nào thì pm vào box cho mình nhé!

Chủ thớt ơi mình bỏ 3 ngày rồi vì mấy bữa trc" mới chuyển nhà chưa cài lại mạng. Giờ cài lại rồi bạn cho mình hợp tác lại được ko? :D

Ai có nhu cầu trao đổi/ làm ref FavoriteBux(ref back 100%) thì click vào chữ kí mình nhé

ui trang này phải đầu tư mới rút dc à

---------- Post added at 12:16 AM ---------- Previous post was at 12:11 AM ----------

Username doanhien2003
Registered 2011/09/07, 10:59
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Standard
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 209 clicks
Last click Today, 13:04
Last login 1 day ago
Upline aguero [Viet Nam]
Đề nghị thanh toán nha

Dạo này bận quá hay sao mà chưa RB vậy Hưởng? :)

Chủ thớt đâu rồi. đã kích đc 15$ payout nó bắt phải đầu tư mới rút đc. liệu có scam không đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week