Tutorial [CASHPIRATE]Cài app kiếm tiền trên androi,instant pay,có proof

Mãi không đủ 2k5, có apps doc... gì gì đ' tải được, thi thoảng mới có app mới
Bạn check thường xuyên thì sẽ hay có apps, bạn chơi 1 thời gian thì sẽ biết khung giờ nào nó hay ra nhiều apps mà tải, vậy thì ngày cũng được cỡ 10 cái, mà tốn cũng ít time. 1 số apps nó không phù hợp vs thiết bị hoặc k có ở quốc gia mình thì k cài được.

Thử test tunnelBear như bác nào làm offer của mỗi prite picks vẫn dính ban =)) Bọn này dễ ban thật.
Cho hỏi bác chủ check hộ cái ref mới ngày hôm qua là e được 2501 coins bác có được cộng bonus k?

Bạn payout bao lâu thì tiền về PP vậy?
Mình vừa payout hồi chiều mà mãi k thấy về =)) Có ng bảo mấy tiếng tiền về :-/
không hiểu sao mỗi lần tớ cash out chưa đây 2 p là tiền về ,còn một số bạn thì lâu là do một vài nguyên nhân có thể nó check tk của bạn

không hiểu sao mỗi lần tớ cash out chưa đây 2 p là tiền về ,còn một số bạn thì lâu là do một vài nguyên nhân có thể nó check tk của bạn
Tớ bị ban tk đấy r. Thử test tunnelBear như bác nào làm offer của mỗi prite picks vẫn dính ban =)) Bọn này dễ ban thật.
Cho hỏi bác chủ check hộ cái ref mới ngày hôm qua là e được 2501 coins bác có được cộng bonus k?

Tớ bị ban tk đấy r. Thử test tunnelBear như bác nào làm offer của mỗi prite picks vẫn dính ban =)) Bọn này dễ ban thật.
ref tớ quá nhiều giờ không truy cập vào referal đc

TunnelBear ban bình thường nhé, cast out phát là ban luôn -_- , anh em chú ý chiến nghiêm túc :D, cao nhân nào có cách thì share anh em với :v

fake IP nè, công 3 ngày của tôi.
Xin chào,
chúng tôi xin lỗi để thông báo cho bạn rằng tài khoản của bạn đã bị treo vì tội gian lận.

Điều này có thể bao gồm một hoặc nhiều các ví dụ sau:

- Sử dụng máy chủ proxy khác nhau để che nhận dạng của bạn
- Sử dụng giả lập như BlueStacks cho nhiều thiết bị giả mạo
- Thao tác nhận dạng thiết bị của bạn để bỏ qua nhận dạng

Xin vui lòng đọc ToS của chúng tôi và gửi cho chúng tôi một email nếu bạn cảm thấy rằng đình chỉ tài khoản của bạn là không hợp lý.

Cảm ơn,
Đội ngũ CashPirate của bạn

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week