Tutorial Câu chuyện của mình về Real Traffic

chạy ads là 1 chuyện. Còn có lead hay ko lại là chuyện khác :-S. Các off đa số là us. Mà dân us thì khó lừa
Ko hề lừa họ , nên đặt title hợp lý 1 chút , nếu đúng với những gì tìm kím thì họ sẽ làm thôi. Và maxbouty cực kì dễ lead :p

làm sao khi người ta nhấp vô cái qc của mình người ta chịu làm , thì bạn đang trên đường thành công rồi đấy
Xin phép trích phát để hỏi 1 tí thớt ơi :D, check fb thấy 96, nếu đúng thì mình = tuổi rồi :D.
Ông cho t hỏi câu này với, trích dẫn 1 đoạn ở trên :
sẽ chuyển thẳng đến link con off 1 cách nhanh nhất
Thì tức là sẽ vào trang MaxBounty để lấy link của offer đấy và đưa vào ads, vậy ta sẽ phải update link hàng ngày à? (Offer hết hạn) Và mình sẽ phải lựa từng con offer bằng tay? Vì t đang làm net CPAGrip, và t chỉ đưa thẳng link tới trang down, chứ không lựa từng con offer, nên nó nhảy offer nào lên t cũng không biết nữa.
Sau khi đọc topic này thì mới nghiệm ra được vài điều chắc do mình không lựa offer nên tỉ lệ LEAD mới thấp.

Bác nào chơi kiểu real ntn thì add friend trao đổi tí ha :v

Đã inbox cho bác rồi, mong sớm được phản hồi :). em cũng ở ngoài Bắc đây, mong được giao lưu cùng ae miền Bắc trong 4rum mình :D.

Xin phép trích phát để hỏi 1 tí thớt ơi :D, check fb thấy 96, nếu đúng thì mình = tuổi rồi :D.

Thì tức là sẽ vào trang MaxBounty để lấy link của offer đấy và đưa vào ads, vậy ta sẽ phải update link hàng ngày à? (Offer hết hạn) Và mình sẽ phải lựa từng con offer bằng tay? Vì t đang làm net CPAGrip, và t chỉ đưa thẳng link tới trang down, chứ không lựa từng con offer, nên nó nhảy offer nào lên t cũng không biết nữa.
Sau khi đọc topic này thì mới nghiệm ra được vài điều chắc do mình không lựa offer nên tỉ lệ LEAD mới thấp.

rõ ràng con nào dễ lead thì bác đưa lên. Dễ lead lại là real thì tuyệt vời con mèo còn gì nữa bác. Với lại net banner nó có từng con off mà bác. Chưa chơi cpagrip lên ko rõ off nó thế nào :D

bác này không hiểu rồi
thế này nha

Bác real thì nó cũng chia làm 2 nhánh nhỏ
A.Real kiểu whitehat
B.Real kiểu blackhat

Kiểu A :mình lấy ví dụ con off flappy bird , con này chỉ có tại us , vậy từ khoá bác nhắm là tên con off hoặc đại loại thế , quốc gia bác nhắm là us , Lúc này bác chỉ cần quảng cáo , tiếp cận đến bọn thích chym , thích game , thích game về chim hay kiểu kiểu thế , và chúng nó phải sống ở us , sau đó đưa link off ra .
bác có thể dùng paid traffic sẽ target chính xác hơn

Kiểu B : thường nó sẽ rẽ nhánh sang ppd , nghĩa là , mày muốn download file của tao , mày phải làm offer , offer như nào nó phụ thuộc vào quốc gia , ip của thằng đó .Ví dụ mình có 1 file paypal money add , mình qquangr cáo , lừa tình rằng cái này có thể hack tiền paypal , xong rồi chỉ việc nhét file bất kì lên ppd net hoặc cpa net cũng có chức năng content locking này , đặt tiêu đề file paypal hack hay đại loại, sau đó lấy link rồi chiến

Cách B thì k cần target đến nước nào vì offer hiện tự động tuỳ vào nước

như thế này nhé, khi người dùng click vào qc , bạn đag sài landing page thì nó đưa người dùng đến , họ sẽ quan sát landing page của bạn, nếu nó bắt mắt họ sẽ đồng ý , còn nếu ko họ sẽ tắt tab , và bỏ qua . Khi họ đã đồng ý nhâp vô rồi ra đc link con off , nhưng chưa chắc họ chịu làm , Ý mình muốn nói ở đây là tại sai ko đưa thẳng link con off vào qc , người dùng click là nó đưa họ đến thẳng con off đó , tỉ lệ người làm sẽ cao hơn là qua landing page . nhưng mà đặt link con off vào qc thì bingads ko chấp nhận, vậy nên ta cần sài link chuyển hướng
link thì chỉ có duy nhất ko cần phải up, ( trừ khi off hết hạn nhưng mà lâu lắm off mới hết )
LEAD cũng tùy net , và mình để ý maxbounty tỉ lệ lead off cực cao

như thế này nhé, khi người dùng click vào qc , bạn đag sài landing page thì nó đưa người dùng đến , họ sẽ quan sát landing page của bạn, nếu nó bắt mắt họ sẽ đồng ý , còn nếu ko họ sẽ tắt tab , và bỏ qua . Khi họ đã đồng ý nhâp vô rồi ra đc link con off , nhưng chưa chắc họ chịu làm , Ý mình muốn nói ở đây là tại sai ko đưa thẳng link con off vào qc , người dùng click là nó đưa họ đến thẳng con off đó , tỉ lệ người làm sẽ cao hơn là qua landing page . nhưng mà đặt link con off vào qc thì bingads ko chấp nhận, vậy nên ta cần sài link chuyển hướng
link thì chỉ có duy nhất ko cần phải up, ( trừ khi off hết hạn nhưng mà lâu lắm off mới hết )
LEAD cũng tùy net , và mình để ý maxbounty tỉ lệ lead off cực cao
landing page chủ yếu mình chơi kiểu ppd thôi bác :D
cứ nếu hơi direct link off thì khó lắm , vì target quốc gia với paid traffic thì đơn giản
chứ với free traffic bọn mình để trỏ đúng US chắc là 1 cực hình :D

landing page chủ yếu mình chơi kiểu ppd thôi bác :D
cứ nếu hơi direct link off thì khó lắm , vì target quốc gia với paid traffic thì đơn giản
chứ với free traffic bọn mình để trỏ đúng US chắc là 1 cực hình :D
vậy là mình hiểu sai ý bạn kia , mình đag giải thích vấn đề paid traffic, tính ra nó đơn giản hơn nhưng lại tốn tiền

về phương pháp tới con off thì có thể có nhiều con đường. Tuy nhiên để ng ta làm hay ko thì lại là điều khác. Cái này phân biệt pro và noob đây

Kiểu B : thường nó sẽ rẽ nhánh sang ppd , nghĩa là , mày muốn download file của tao , mày phải làm offer , offer như nào nó phụ thuộc vào quốc gia , ip của thằng đó .Ví dụ mình có 1 file paypal money add , mình qquangr cáo , lừa tình rằng cái này có thể hack tiền paypal , xong rồi chỉ việc nhét file bất kì lên ppd net hoặc cpa net cũng có chức năng content locking này , đặt tiêu đề file paypal hack hay đại loại, sau đó lấy link rồi chiến

Cách B thì k cần target đến nước nào vì offer hiện tự động tuỳ vào nước

Tks bác, đã thông kiểu A. Hiện em đang chiến kiểu B nhưng mà share file thật, hàng thật chứ k hack hiếc nên chắc k BLhat được bác nhỉ :D

suvey thì làm sao để người ta làm nhỉ
tìm người có giới tính là nữ
thích nội trợ , siêu thị mua sắm
sau đó chọn mấy cái survey về sale off tại siêu thị bla bla :D
nói chung paid traffic cũng phải có tư duy nữa mới thành công được
cũng như mấy thanh niên bán áo ý

Tks bác, đã thông kiểu A. Hiện em đang chiến kiểu B nhưng mà share file thật, hàng thật chứ k hack hiếc nên chắc k BLhat được bác nhỉ :D
chơi ppd thì hàng càng hiếm , càng hot , càng k có thật thì chúng nó mới ham :D
chứ hàng có trên google thím nhét vào thì khó ăn lắm , trừ khi thím seo tốt , site thím top 1 từ khoá đó trên gg

tìm người có giới tính là nữ
thích nội trợ , siêu thị mua sắm
sau đó chọn mấy cái survey về sale off tại siêu thị bla bla :D
nói chung paid traffic cũng phải có tư duy nữa mới thành công được
cũng như mấy thanh niên bán áo ý
Ae chém gió đi :D Làm cái hội ai biết gì thì share lên ai cần thì hỏi :D thằng bạn mình bán áo lỗ hơn 10 củ nghỉ luôn. ahihi :D

Ae chém gió đi :D Làm cái hội ai biết gì thì share lên ai cần thì hỏi :D thằng bạn mình bán áo lỗ hơn 10 củ nghỉ luôn. ahihi :D
thì có phải cứ bỏ tiền paid traffic là ez giàu đâu :D
nó phụ thuộc nhiều yếu tố chỉ những ai chơi mới biết đc

Nếu mà cứ bỏ tiền xong chạy quảng cáo roẹt roẹt xong mai đếm tiền thì VN ai cũng giàu à:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back