<Câu chuyệt thật của tôi>Hoảng với bạn gái chủ động đòi “dâng hiến”;))

:binhsua24:...................... thôi thì lần sau em ấy có "sờ"..... thì nắm tay em ấy bảo " đừng mà, bạn trai mình không cho"...................:binhsua52:
em cứ làm như không phập là bê đê vậy? =)) =)) =))

mà học trong lớp mà nói câu đó ra bon lớp nó biết cười cho thối mũi =))

Phập xong ăn mấy cuốn wậy chú ... :binhsua146:

Gặp mình thì "xin lỗi ... anh chịu ko nổi ... đành way mặt bỏ đj" ... fải em nó đủ tuổi thì ... :m155:

Nhớ lấy câu này trước bất kì 1 hành động nào đó
"Sướng con ku mà mù con mắt" :))

theo mình nghĩ chắc bạn N đó xem thể loại "HenTai" nhiều lúm nak! tình tiết câu chuyện giống thể loại đó lắm có khác một chút là bạn lại bỏ chạy thui ak!! Bạn cố gắn đừng cho bạn đó có cơ hội nữa..! liệu pháp chắc ăn nhất là phải nói thẳng ra là bạn không thích làm chuyện đó với thái độ cương quyết lên và dữ lên dù bất cứ hoàn cảnh nào...! Chúc bạn thành công

Chủ thớt nên nhận lời đê . Kiếm vợ tương lai trước cho chắc ăn . Chứ đừng để đến tầm tuổi như anh . Lúc đấy có muốn lấy vợ thì gái = tuổi or kém vài tuổi chúng nó có chỗ hết rồi . Lúc đó lại tìm mờ con mắt ra mà không có .

Các bạn lo vụ dưới 18 là gì. Hai đứa cùng trường thì thằng kia cũng có lớn hơn đâu ~ Thằng kia trên 18 thì sẽ là xxx trẻ em vị thành niên, còn cả hai đều dưới 18 thì gọi là những lầm lỡ của tuổi trẻ =))

giống mình ngày xưa quá...hồi cấp 3 có e hoa khôi của trường viết thư làm quen...hồi đấy rát quá,cuối cùng mỗi đứa đi1 con đường riêng.....đến lúc đủ lông đủ cánh...nghĩ lại mới thấy tiếc..:binhsua85:

giống mình ngày xưa quá...hồi cấp 3 có e hoa khôi của trường viết thư làm quen...hồi đấy rát quá,cuối cùng mỗi đứa đi1 con đường riêng.....đến lúc đủ lông đủ cánh...nghĩ lại mới thấy tiếc..:binhsua85:
Bác này giống tớ quá :binhsua116::binhsua117:

Cứ sung sướng đi rồi nó mang bụng của thằng khác đến đòi h đàn bà nguy hiểm lắm chứ bộ! :binhsua140:

phải mình thì sướng phải biết :m040:

dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85::binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85::binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,:binhsua85:dm thằng trong chuyện là thằng ngu ,

số mình toàn đi gạ gái chưa bao giờ dc gái gạ như thằng loằn này:m020: nếu mình mà là thằng này thì chắc tè le tét lét cái ấy ra rồi :m021:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week