--Cấu Hình máy Tính Chạy 50acc Võ lâm 1--THuê Ng viết Sript VL 1

bạn chắc ko vậy? nói thật từ xưa giờ chưa từng dùng VPS lần nào cả :((.......mình chỉ biết VPS là 1 máy ảo thôi ko biết nó chạy đc game ko chắc phải thử quá:(

vãi hóa ra chưa dùng VPS =)) bỏ 200-400k thuê 1 con khủng cày mấy trăm acc cũng được ý

vãi hóa ra chưa dùng VPS =)) bỏ 200-400k thuê 1 con khủng cày mấy trăm acc cũng được ý

các thánh dùng VPS rồi nhưng có thánh nào dùng nó để chạy thử game chưa mà phán thế :|
nhìu ng dùng rồi nói nó ko có card Đồ hoạ thì chạy game = lol gì mà mấy trăm acc :|

các thánh dùng VPS rồi nhưng có thánh nào dùng nó để chạy thử game chưa mà phán thế :|
nhìu ng dùng rồi nói nó ko có card Đồ hoạ thì chạy game = lol gì mà mấy trăm acc :|

Chính xác, chơi game mà chú trọng vào RAm là bó tay. Chip thì chắc phải dùng intel cho ổn định, đạp cây ram 4g và quan trọng nhất là card màn hình, nếu đạp được em PCI tầm 2g sao đó chỉnh cấu Võ lâm 2d là ngon chứ đừng dồn vào Ram chả ít lợi gì

Chính xác, chơi game mà chú trọng vào RAm là bó tay. Chip thì chắc phải dùng intel cho ổn định, đạp cây ram 4g và quan trọng nhất là card màn hình, nếu đạp được em PCI tầm 2g sao đó chỉnh cấu Võ lâm 2d là ngon chứ đừng dồn vào Ram chả ít lợi gì

VL ko cần card màng hình mạnh đâu bạn ah. card mạnh chỉ dùng cho các game khác thôi. với lại mình dùng để treo máy các bạn cứ tưởng game nào cũng phải cần card mạnh nhưng cũng tuỳ thôi? bên VL nó khá ngốn ram hầu như ngốn hơn các game khác :| với lại mình log đến 50acc cứ 1 acc ngốn 1 ít thì X lên thì cũng thành nhìu

Bác nào nói Dùng VPS chơi đc đâu :( vào tư vấn phát
Bác nào đã từng chơi VL cho em xin 1 cái cấu hình Treo 50 đến 100acc Đi ( Đã Giảm cấu hình game nha )
Nếu có thể Log thêm 1 soft captcha ko bị sao nửa thì càng tốt :D

theo mình đc 1 bạn đã từng treo cho biết ng đó nói AMD xử lý nhanh hơn trong việc nhìu Ứng dụng nên có thế nhanh hơn Intel nhưng bù lại lại rất nóng.........
Còn Intel sẽ chậm hơn về S nhưng ko nhìu nói chung log 1 lần vào thì sẽ chậm tàm 10 đến 20s. Vì log nhìu ứng dụng 1 lúc ko xử lý kịp. Nhừng bù lại sẽ ko nóng :!
Cũng ko biết sao luôn:D

Mình thì không biết nhiều về CPU nhưng lúc trước mình treo 50 acc bằng CPU intel lag da man . RAM chiếm lên đến 5-6 GB . Thay qua con AMD rẻ tiền hơn con Intel nữa mà chạy phà phà . Ram chỉ ở mức 4 GB

Mình cho bạn 2 cấu hình:
intel
+ CPU: Core ii3-3220 (3.3 Ghz) 2.9t
+ Ram:KINGSTON 4GB DDR3 buss 1600 ( 490k) 2 thanh là 1t
+ Main: B75 Gigabyte : 1t6
+ Vga: Onboard HD 4000 (Chạy cũng khá ngon )
AMD
+ CPU: CPU APU A8 3870 3ghz ( 4 nhân) 2t4
+ ram : tương tự ở trên
+ Main: A55 Gigabyte : 1t6
+ VGA: Readon HD 65xx/64xx

2 cấu hình trên đều chắc chắn chạy đc 100 acc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,239
Latest member
Caitlin95

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week