Câu hỏi về network youtube

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Chat with me via Skype
Hi anh em . Em có vấn đề nhức nhói muốn hỏi ae
Là như vậy em lên youtube nghe nhạc thấy nhiều kênh channel rất lớn thấy lượt views khủng video vậy chắc kiếm CPC cao lắm nhỉ
https://www.youtube.com/channel/UC4qbSRobYCjvwo4FCQFrJ4g như channel lượt views khủng nó vào DanceallDay
https://www.youtube.com/channel/UCPu63ilqhXSi_0iWJ8KlJhQ như channel này vào Vous Music Group
cho em hỏi họ kiếm tiền bằng cách nào nhỉ nếu đăng video bị nhận kiếm tiền bị tắt kiếm tiền trên 1 video khi không vào net
Nếu vào net này có được chia lợi và kiếm tiền được video âm nhạc không nhỉ hay họ chỉ đăng chơi và đam mê em nghĩ chắc đâu ai rảnh mà điều đó nên mới lên hỏi

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hôm nay tình cờ tìm lại được cái kênh 10k sub với 30tr view vui vãi :D

mà bác cho em hỏi cái này thế nào
cái nào trùng khớp bên thứ 3 thì ko người chủ kênh đăng video lên ko đc kiếm tiền mà tiền thuộc về người xác nhận bên thứ 3. Không nhất thiết phải kiếm tiền mà người ta đăng lên mà vì câu view câu sub. tỷ lệ ăn chia với net tùy thuộc vào số lượng sub và view hàng tháng nữa. Sub kênh cao đồng nghĩa với việc được chia tỷ lệ phần trăm cao hơn.

Reactions
12
MR
0.062
Thật ra ko phải có nhìu lượt view sẽ có nhìu tiền đâu, tùy thuộc vào cái quảng cáo đó lúc mà hiện ra khi người ta đang xem video đó nó trả bao nhiêu cho youtube

Thật ra ko phải có nhìu lượt view sẽ có nhìu tiền đâu, tùy thuộc vào cái quảng cáo đó lúc mà hiện ra khi người ta đang xem video đó nó trả bao nhiêu cho youtube
tất nhiên là nó phụ thuộc nhiều yếu tố như quảng cáo về game thì sẽ khác mà quảng cáo về giáo dục, ô tô, mỹ phẩm thì sẽ khác.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,820
176,267
Latest member
phucbao1999

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week