Matrix CECVN - CECVN.COM - Đầu tư Crowdfunding lợi nhuận 3>8% 1 tháng.

Status
Not open for further replies.
ý mình là mua share giá cao hơn thì đồng nghĩa lãi giảm hơn
Theo em thế lại an tâm mà chơi ạ. Giờ đem tiền ra kinh doanh thì lãi 10-12% mới đảm bảo lâu dài được. Cao quá vướng ponzi khổ thôi chứ k được gì. Lâu rôi admin cũng k ra thêm PJ. Nên càng chứng tỏ CECVN rất hạn chế rơi vào tình trạng ponzi

Theo em thế lại an tâm mà chơi ạ. Giờ đem tiền ra kinh doanh thì lãi 10-12% mới đảm bảo lâu dài được. Cao quá vướng ponzi khổ thôi chứ k được gì. Lâu rôi admin cũng k ra thêm PJ. Nên càng chứng tỏ CECVN rất hạn chế rơi vào tình trạng ponzi

Lãi này ổn mà :D
Cả cộng đồng CECVN ai cũng mong Đạt ăn nên làm ra thôi :rolleyes::rolleyes:

được không đang tính đầu tư ít mà giờ thấy người ta ăn trọn hết rồi mình vô sau sợ thiệt
Chơi thì vẫn chơi được, nhưng lãi giảm hơn so với trước rồi.
Cũng ko có share giá ngon mà mua đâu, nên dành tiền làm con x70 cũng dc :D
X70 là con share nào hót à :D

Còn dư ít BL đủ mua 10 share game rate 11.5$/share. Bác nào có nhã ý bán mình không?:)

được không đang tính đầu tư ít mà giờ thấy người ta ăn trọn hết rồi mình vô sau sợ thiệt

Vào ổn mà bác. Lãi giờ ngang chơi hụi thôi. Còn admin uy tín lâu năm rồi. Guờ tay to mmo mình vào gần hết rồi ạ. Bác vào nữa thêm đông vui.
Nhưng em nói thật cec giơ chơi từ 500 trở lên. Còn dưới thì xác định chỉ đủ ăn mì gói thôi :D

Vào ổn mà bác. Lãi giờ ngang chơi hụi thôi. Còn admin uy tín lâu năm rồi. Guờ tay to mmo mình vào gần hết rồi ạ. Bác vào nữa thêm đông vui.
Nhưng em nói thật cec giơ chơi từ 500 trở lên. Còn dưới thì xác định chỉ đủ ăn mì gói thôi :D
:p:p:p:p:p

Vâng em đang ăn mì gói đây ạ :(

Ghê vậy, thế mình tay nhỏ rồi, gom mãi được mỗi 2 củ ném vào
Các đại gia toàn 500 củ thế này thì :D:D

mài nhảy vào thì chỉ còn xương để gặm thâu

Cái này admin mua lại share với giá gốc phải không ạ.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week